Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Arusha, kufanya mikutano ya hadhara kuanzia kesho hadi Alhamisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Jan 7, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kuanzia kesho Jumapili tarehe 8.1.2012 hadi 12.1.2012,tutafanya mikutano ya hadhara kwenye kata tano,mikutano hiyo inalenga kujiimarisha zaidi,na kuzungumza na wananchi,kuhus dira ya chama 2012,pamoja na kusikiliza kero mbalimbali za wananchi.Wazungumzaji,ni Viongozi wa chama wilaya,Mbunge Lema,pamoja na madiwani,ratiba ni hivi
    Tarehe 8.1.2012 kata ya Elerai
    Tarehe 9.1.2012 _Kimandolu
    Tarehe 10.1.2012 _Kaloleni
    Tarehe 11.1.2012 Themi
    Tarehe 12.1.2012 Daraja mbili
    Nawasilisha
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tuko pamoja hivi ndivyo tunavyotaka chama cha siasa makini kinatakiwa kiwe active wakati wote.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hivi Lema, si mgonjwa anatakiwa apumzike kwanza mikutano ipo tu, akizidiwa halafu mseme kuna mkono wa mtu.
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tuka pamoja sana watu wazima....
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Arusha kunani??
    • CCM madiwani 14 - 2 = 12
    • Chadema madiwani 13 - 5 = 8
    • TLP diwani 1

    I'm out of content I know
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Good move, kitaeleweka tu mwaka huu manake hawa jamaa wenye magamba walizoea baada ya uchaguzi wanarelax hadi uchaguzi mwingine lakini this time mmewabana kila kona wanashindwa kupumua
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pamoja Kamanda!

    Mapambano ndiyo hivi!!
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni kama mtafanya kufanya mkutano Njiro? au?
     
  9. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    eleweka,unamaanisha nini
     
  10. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    mapambano yanaendelea,
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazeni buti msichoke 2015 mchukue kata zote
     
  12. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    tumeanza na kata ambazo uchaguzi utafanyika,baada ya hapo tutakuja na ratiba ingine,lengo letu ni kufanya mikutano,na kuzungumza na wananchi wa jimbo zima,tutafanya kata kwa kata na mtaa kwa mtaa
     
  13. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni move nzuri, inapaswa kuigwa na mikoa yote
     
  14. t

    true JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    makamanda tuko vitani, hakuna kusinzia mpaka tuikomboe nchi yetu kutoka mikononi mwa hawa manyang'au.
    Magamba wamezoea uchaguzi ukiisha tu, wana-relax! Ss cku zao zinahesabika...,
     
  15. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wap abt sehemu nyingine za arusha??
     
  16. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    CDM, Tumepanga, Tunatekeleza na Tutatimiza yote! CCM na laana zao CDM na Baraka zetu! Vivaa CDM. 2gether 2tatoboa tuu!
     
  17. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika CDM tunafanya kazi. Hiyo mikutano ni ya msingi sana ili kujiweka sawa kisiasa wakati wote. Big up CDM A town. Keep it up..........!!!!!!!!!!!1111
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,294
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    njiro ipo kata ya Themi over.
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,294
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    na laana zao na baraka zetu. oyeeeee tupo pamoja mkuu.Mungu bariki wana Arusha Mungu barki CDM.
     
  20. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    mikutano itafanyika kote,ila kwa hatua ya sasa,tunaanza na hizo kata tano,kisha tutaendelea na sehemu nyingine,narudia tena,tutafanya kata kwa kata,na mtaa kwa mtaa
     
Loading...