Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Arusha kuendeleza mikutano ya hadhara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Jul 23, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA Wilaya ya Arusha mjini
    P.o.box 12525
    Arusha
    Ngarenaro h/se no 8
    NHC street
    ...
    Ratiba yetu ya mikutano ya hadhara ni kama ifuatavyo

    Julai 25.Kata ya Themi
    Julai 26.Kata ya Kaloleni
    Julai 27.Kata ya Sombetini
    Julai 29.Kata ya Elerai
    Julai 30 Kata ya Daraja mbili
    Agosti 1.Kata ya Kimandolu
    Ratiba hii ni kwa awamu ya kwanza,baada yah ii awamu tutakuja tena na ratiba kwenye maeneo mengine.Ungana nasi katika harakati hizi za ukombozi,kwa kutuchangia kupitia namba ya m-pesa 0758003509
    BY EPHATA NANYARO
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Gari iko full tank, tukutane mkutanoni kamanda
     
  3. TETILE

    TETILE Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    M4C daima tupo pamoja kamanda
     
  4. mashami

    mashami Senior Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kimandolu ni kwa wapi unafanyika? Sababu
    kaloleni inakuaga pale Soweto Garden vyote nahusika kabisa
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hii imetulia msisahau kata kama sombetini, sokoni 1 na unga ltd
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nape iga ufe!!
     
Loading...