Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Arusha, KIKWETE UNGEFANYA HIVI UNGEPOTEZA NN?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amoeba, Jan 23, 2011.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    MAANDAMANO3.JPG MAANDAMANO.JPG MAANDAMANO-2.JPG
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Maandanmano haya yalifanyika jana katika mitaa mbalimbali ya Mjini Songea (Bombi Nyumbi), Lengo likiwa pamoja na mambo mengine, kushinikiza kutiwa Pingu kwa Mkuu wa Wilaya Songea kwa tuhuma za kuchakachua vocha za mbolea za ruzuku, kumiliki mashamba lukuki kwa njia za kifisadi, na kuendesha wilaya hii ambayo ni moja ya wazalishaji wakubwa wa nafaka aina ya mahindi KIBABE!
    Ikumbukwe kuwa, Ruvuma ni moja ya mikoa iliyo nyuma kabisa kimaendeleo hapa TZ, pia nimkoa ambao umejaa vilaza wasiojua kutumia rasilmali zao (ikiwamo haki ya kupiga kura) ipasavyo, hivyo kufanya kuwa shamba la bibi kwa wabishi kutoka mikoa ya Arusha na Iringa kufika kuchuma na kutambaa; huku wenyeji wakiachwa patupu!!!
    Kidumu chama cha mapinduzi!
     
  3. V

    Vumbi Senior Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inapendeza wananchi wanapopewa haki ya kuandamana na kutoa mawazo yao bila kuvunja sheria.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Serikali ya CCM ilizuia nini na sasa inaruhusu nini mbona maandamano yanazidi kufanyika sehemu mbalimbali nchini?
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    safiiiiiiiiii sanaaaaaaaa

    mapinduziiiii daimaaaaaa
    :kev:
     
Loading...