Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA are u serious...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eng. D, Dec 1, 2011.

  1. E

    Eng. D Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sihitaji kuwa usalama wa taifa wala mwanasiasa mashuhuri kujua Kitakachotokea baada ya mkutano na raisi wenu, wenu ndio kwani raisi wetu ni yule anayejua matatizo yetu, yeye na nukuu (Mwenyewe sijui kwaninin wananchi wangu masikini).

    Kweli Mnyika hawakuliona hili, kila kikao kina minutes zake so za kikao hicho zikwapi ili tuweze kuwaelewa hainingii akilini kuishia kulaumu raisi msanii wakati hauna ushaidi toka mbele ya jamii utueleze usanii wake badala ya kulumbana kama watoto au wajinga

    Baadhi ya makosa yenu:
    Mikutano mnaifanya siku mbaya kwann msifanye mkutano siku ya madhimisho ya miaka 50 ya uhuru
    posho mnakataa harufu mazikubali

    Limebaki kosa moja tu mimi niachane kabisa na siasa na hata jukwaa hili.
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeishiwa hoja. Tanzania is full of your kind, most of them wapo ccm.
    Yani upoupo tu, husomi, hujaribu kuelewa wala hutaki maarifa. Unataka munites za kikao?? Akili za chiriku hizi....kwani bunge lile? Unataka hansard?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tanzania kama uijuavyo! Ili ujue CHADEMA wako Serious subiri kitakachotokea!

    Lakini pia lazima tukiri kwamba kilichofanywa na M.kwere halikuwa suala la chadema, bali issue ya umma wa watanzania wote. CCM wamebaka demokrasia live!
     
Loading...