Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Ardhini, CCM na Serikali yake Angani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdutch, Dec 25, 2011.

  1. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza CDM kwa kiwango chao cha kujali matatizo ya wananchi. Kwa siku mbili CDM wamekua na ziara ya kukagua maeneo ya maafa ya mafuriko Dar es salaam pamoja na kambi za waathirika. Wakati CDM wakiongozwa na kamanda Mbowe wakitembea kwenye matope na kuingia kwenye maeneo ya majanga na kujionea hali ilivyo, CCM na serikali yake wakiongozwa na Kikwete mwenyekiti wa CCM na Presdaa wamekua wakitumia Helkopta na wakishuka ardhini basi wanaishia barabarani ambako hakuna mafuriko wala athari zozote.

    Kwa hili, CDM wameujua ukweli wa mambo na ndio maana jana nimemuana kamanda mbowe akiitaka serikali kutafuta mbwa wa kunusa ama vifaa vingine ili kutafuta miili ya watu ambao bado imefukiwa chini na takatakaa.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nini faida waliyotoa ambayo itawafanya wahanga wawakumbuke, au ni kujionyesha tu kama wako karibu na wananchi. Hawana lolote la maana hao.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    CCM wana kazi sana safari hii!
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naona umeshakopi and paste,katuni.katuni yako na mchango wako ni vitu viwili tofauti
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we mkunga?
     
  6. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hilo nalo jambo kwani magamba wameshindwa kuonyesha ukaribu huo na wahanga.
     
  7. L

    Luiz JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujasikia kuwa wametoa mil 20?
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukiwa sisiemu ubongo hufubaa ndio maana magamba wote hakuna hata aliyekuwa na wazo la japo kutumia mbwa kusaka marehemu
     
  9. HT

    HT JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli siasa ikishakuwa dini inakuwa mbaya sana. Ulitaka wafanye nini labda? Wajifungie ndani? Watoe vyote walivyo navyo?

    Ni vizuri wangetumia umaarufu wao kufanya fund raising kuwasaidia wahanga lakini sijui wao wamejipangaje. Ila comment yako imeniudhi maana siasa imekufanya kipofu. Mungu akusaidie!
     
  10. HT

    HT JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM iwaachie watu makini ndani ya chama chao washike uongozi. Sioni kwa nini wasiwape nafasi..
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni milioni 25 mkuu,ccm milioni 4
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wazo la fundrising tayari wanalifanyia kazi tagu juzi,soon tutajulishwa ni nini kifanyike
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wanajionesha kwa vipi mkuu?
    Jana wametoa mil zaidi 25 VS mil 4 za magamba!
    viva CHADEMA
     
  14. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hiyo waliyotoa ccm ni posho ya siku moja waliyopewa Ngeleja na Malima kwenye ule mgao wa jairo. Mungu ibariki Tanzania.
     
  15. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaipenda katuni lakini hajui ujumbe uliobeba ile katuni!
     
  16. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jk hawezi kujichafua na matope umesahau zile suti na picha za kina 50? Sisi wathirika acha tukae kwenye matope yetu ila kura zetu zitaonekana 2015
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mpaka Slaa anatoa waraka wake, hamna mwanachadema yeyote aliyekuwa amefika kwenye eneo la tukio including Slaa mwenyewe. Baada ya kuwasema hapa ndio wameamua kujibaraguza.
    Inabidi watambue kuwa, maafa kama haya inategemea mtu umeguswa vipi.kutoa hela nyingi siyo kigezo cha kuguswa sana. CDM inabidi wajifunze kuact on the spot, siyo wasubiri tuwaseme hapa ndio wakafanyie kazi maoni yetu.
    Nawashukuru sana viongozi wa CDM kwa kupenda kuchukua maoni yetu hapa. Huwa wanajidai kutupinga lakini baadaye kinawaingia na kuyafanyia kazi.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Umeona ehee!!
     
  19. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna lolote wanadenda kula zenu2, hata ccm wakishika mkojo wao cdm watashika mavi kuonesha tofauti, cjaona upinzani tanzania wa kiwango cha chini namna hii, na kwa kuwa cc wananchi hatuna Elimu ya uraia bs ndo tunadanganyiiiika,, vi here here hawa.. Angalia suala la posho utagundua target yao ni nn, kwa nn wasiseme kama wao wanaongezewa posho bs na watumishi wengine wa umma waƶngezwe mishahara na posho na kuhimiza watu waongeze bidii katika kazi.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanawapiga tu porojo wananchi
     
Loading...