Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, anzisheni TV/Radio Station!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ba Martha, Sep 10, 2010.

  1. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kutokana na msukumo na hali halisi hapa kwetu Tanzania kuonyesha kuwa vyombo vingi vya habari ama kununuliwa na selikali ya CCM au watu wenye maslahi yao binafsi katika kutangaza habari na kutetea upande wao, huku upande wa pili ukikandandamizwa, Ningependa kutoa ombi hasa kwa CHADEMA kumiliki vyombo vyake vya habari hasa televisheni na radio ili wananchi wengi zaidi waweze kupata kile ambacho kinastahili wakipate katika nyanja za kisiasa, kijamii, kiuchumi na kiutamaduni.

    Nadhani hilo litakuwa na faida nyingi sana katika kutangaza sera za chama na malengo yake kwa wananchi walio wengi wenye kiu ya mabadiliko katika nchi yetu..

    Natoa hoja.
    Mungu ibariki Tanzania
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Watawanyima kibali cha kurusha matangazo
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wanahitaji sana airtime hasa kupitia redio, TV nyingi hazifiki vijijini kwani umeme hakuna radio ingeleta impact zaidi. Airtime ingewasaidia sana sana lakini hawawezi kwa sasa it is too late kununua sidhani kama wana funding wakitaka airtime wanakatiwa basi yaani wamekuwa watoto yatima kwelikweli
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Too late. Hata kama wakiamua kufanya hivyo, mchakato wake wa kupata go ahead toka TCRA ni mrefu sana probably 6 months minimum (Practically) na hata wakipewa masuala ya ujenzi wa kituo na mambo ya nufundi ni kadhia nyingine.

    Isitoshe, sasa hivi ni zama za Digital TV kwa station zote mpya. Kufikisha signals zako kwa watazamaji lazima upitie (Starmedia) ambao ni TBC, au Basic Transmission (ambao ni Star TV + ITV) au upitie Agape Associates.

    Kwa hiyo huenda yakawa yale yale ya Kocha wao, wachezaji, wenyewe, marefa wenyewe, don't expect miracle.

    Nakutakia Idd njema mkuu!
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna mdau alisema hapa jamvini wakati wa ufunguzi, vituo vyote waliwanyima Airtime. TBC1 walilazimika kwa kuwa UNDP walifund launching ya vyama vyote katika TV. Ila sijui kwa nini vyama vingine vidogo, hawajapewa fursa hiyo.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Desperate situations calls for desperate moves. Chadema haiko desperate, acha CCM wachakatuke. Naunga mkono kupata airtime kwenye radio manake wanaoangalia tv (walioko mijini) hawahitaji elimu kama walioko vijijini. Kuna vijiji hapa tz wanajua Nyerere ndo rais hadi leo, mwenge hawajauona for years....If not now, time will tell.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    yaani kweli mnafikiri Chadema hawajui umuhimu hata wa kuwa na gazeti lao kama Uhuru?
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mh, Tanzania yetu hii mnadhani watapewa vibali? Kazi ipo!
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yaani CHADEMA waiombe Serikali ya CCM Kibali cha Kumiliki TV?
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbali na ugumu wa kibali lakini pia kuanzisha Tv station inahitaji capital kubwa sana.
    Sijui CHADEMA wana vyanzo vingine vya kujipatia pesa mbali na Ruzuku na ada ya wanachama ambao wengi wao ni wazito kuchangia.
     
  11. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    support
     
  12. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri na lilishatolewa hapa tokea enzi za uchaguzi...
    Nadhani kwa vile viongozi wetu wanapitia hapa wameshaliona hili..
    Kinachotakiwa ni wao kulipitia na kuona uwezekanaji wake kisera, then kuna watu ambao walionyesha hata moyo wa kuchangia hii kitu in case ikianza kuoperate!
    Ni wazo zuri!
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wakati umefika kwa chadema kumiliki vyombo vya habari.
     
  14. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ba Martha

    Toka lini chadema wametangaza sera na malengo ya chama chao? na hata ikianzishwa sioni kama itakua na jipya zaidi ya kuhamasisha vurugu ambazo hatuzitaki sasa hivi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    mbona mnavyo tatizo vinaandika habari zilezile kila siku! vimekosa mvuto!
     
  16. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...Kalagabaho, you name answers for yourself so just shut up your f#$%^ing mouth!
     
  17. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    one man's terrorist is another man's freedom fighter
     
  18. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nachukia Waafrika wanaoishi kwa propaganda...
    Ni vyombo gani registered vya CHADEMA unavyovijua?...kama si spoon-fed information hiyo?
    Kuwa mkweli ubaki huru..Ongea ukweli, hutoharibikiwa na kitu.
     
  19. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    what? you are really black minded moses!
     
  20. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazo limekuja wakati muafaka, wasitunyanyase na vyombo vyao. Kuna watu ka akina m. Hawaipendi ccm lakini wanawatangaza kwa woga tu.
     
Loading...