Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema anzisheni operation 'kimbunga' nchi nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgen, Feb 21, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,775
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Kama ilivyo kuwa operation 'SANGARA';
    Sasa twende mbele na operation 'KIMBUNGA' Yenye malengo haya;
    1 Kuwaelimisha wananchi kila eneo watakapo pita kuhusu mali asili walizo nazo mahalia.

    2 Kwa nini haziwasaidii kuwaondolea umaskini

    3 Wafanyeje ili ziwanufaishe.

    4 Wazilinde vipi dhidi ya wizi, pamoja na kuwelimisha mbinu za wezi.

    ITASAIDIA VUGUVUGU LA KUAMSHA UMMA.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :clap2:
     
Loading...