Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Anzisheni Mradi wa Kuuza Magwanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 8, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nashauri idara ya pesa Chadema wawe wabunifu. Nashauri kuingia mkataba na mtu hata mimi naweza kushona magwanda ambayo yana demand kubwa sana kwa sasa na angalao chama kipate asilimia 30 ya faida. U will make billions out of it
     
  2. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Gud idea
     
  3. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yani wewe ni bonge la mjasiriamali, tena hayo magwanda yauzwe kwny kila tawi la chadema, nayapendaje!!
     
  4. M

    MOSSAD JACOB Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vizuri.lkn kwa mwanza gwanda zipo nyingi sana mlango mmoja ambazo ni za mtumba na kila raia anaweza nunua kwa bei ya maelewano na machinga.so huu ni mradi wa kila mtu siyo fisadi fulani fulani hiyo ndiyo peoplz powa.cha msingi roho ya kudai haki iwepo ndani ya gwanda.
     
  5. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazo laini ebu muliangalie tukuze uchumi wa chama.
     
  6. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio magwanda tu, mpaka vitu vyote vywa chama like kofia, skafu, t-shirt n.k.... kazi kwenu idara ya fedha cdm.
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Agree with you Mkuu, pia t-shirt ni adimu sana...so be serious on that kamanda utafika mbali
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sasa mtavaa magwanda hata mgambo hamjapita...
     
  9. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Ndugu Maitario,

    Naomba kutofautiana kidogo na hili wazo lako ambalo hata hivyo nia yake ni njema kabisa. Umewaza kijasiriamali. Kuna hitaji la Magwanda unaliona na pana nafasi ya kutengeneza pesa. Tatizo ni jinsi ya kujua mwenye nia mbaya ni yupi katika wataonunua hayo magwanda. Magwanda haya yamekuwa TRADE MARK muhimu sana kwa hiki chama chenu kwa sasa. Lakini upo uwezekano wa mtu au watu kuyatumia vibaya magwanda hayo kama vile ambavyo majambazi huwa wanatumia vibaya sare za jeshi na sare za polisi.

    Mimi naomba magwanda yaendelee kutolewa kwa umakini sana. In fact, kama ingewezekana, chama kiende Brella na kusajili pattent mtu akijishonea hovyohovyo kichochoroni apatikane na hatia ya kugushi nembo ya hiki chama chenu.
    Bila hivyo, ipo siku kitatokea kikundi kifanye fujo kubwa sana kikiwa katika magwanda haya kwa lengo moja tu la kuchafua jina zuri la Chadema. Upo hapo?
     
  10. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aisee Nikabidhi vipimo vyangu muanze kazi ya kushona..Great idea.Watu kuiba hata sare za Police na jeshi wanaiba kwa kufanyia uhuni....
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Unataka tuvae ile minguo Yenu ya kiajuza?
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe mbona post zako zinapingana, mara CDM wanashirikiana na CCM kuimaliza CUF mara hii...
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mfuate Lusinde mwenzawe
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa wamepita Mgambo? Wapili kushoto ni Martine Shigela na Watatu kushoto ni Beno Malissa.

    [​IMG]
     
  15. v

    vngenge JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Sawa lkn kama mtu ana nia mbaya hata hilo gwanda lenye NEMBO atatumia tu kwa nia yake. ziwe nguo tu za kawaida mradi zinatangaza chama basi hizo complication sio za msingi.
     
  16. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haya ya kijani kwakweli hata ukinipa bure sichukui na nikikuheshimu sana nikachukua ujue linaenda kupigiwa deki. Hata mlinzi wangu kampuni anayotoka wanavaa uniform za kijani mimi nilipiga marufuku kwangu nikamnunulia khaki anapendeza sana!
     
  17. k

    kubane Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani flana za kijani zenye picha ya JK si zipo nchi nzima? mbona ha2oni ziki2mika vibaya? nways ni onyo zuri japo mwenyewazo stil anawazo zuri.
     
  18. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naomba hii kitu ianze mara moja ila mzalishaji awe chini ya uangalizi wa chama ilikudhibiti mapato! Kama bei itakuwa elfu 50 au chini mimi binafsi nahitaji pair 20 kwa ajiri ya wapiganaji na supporters ambao uwezo wao uko limited!
     
  19. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    changamoto ņzuri ktk mawazo mazuri.kama ulivyosģauri yote kwapamoja yafanyiwe kazi kwa umakini mkubwa.
     
  20. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwaņza litacģafua maji ya daķi,bora kulitelekeza njiani tu.
     
Loading...