Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ANGALIENI HILI KWA JICHO LA TAI (tai aliweza tizama/ona leo kabla ya jana!)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kilimo, Sep 29, 2012.

  1. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, ndani ya CDM kuna mapandikizi ambao kiukweli ni mamluki wa CCM, hivi itakuwaje 2015 kabla tu ya uchaguzi ambapo baadhi ya viongozi/kiongozi wa CDM watajiondoa/atajiondoa ilimradi akidhoofishe CDM ktk uchaguzi hasa uchaguzi wa rais, hivi ni taadhari gani inapaswa kuchukuliwa ndani ya CDM?? kwa wale wapenda mabadiliko toeni mapendekezo yenu ili yasaidie vyama vyote vya upinzani kwa mustakabali wa nchi yetu (hii ni casestudy kwa CDM ili isaidie na kwa vyama vingine vya upinzani)
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye undelined red; Mkuu hivyo vyama viko vingapi Tz? Tafadhali rekebisha maelezo yako yasomeke "chama cha upinzani".
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu usiwe na hofu kabisa kwani as it begin, it also ends,

    PHARAOH MUST LET US GO.
     
  4. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    halo dudus, vyama vya upinzani vipo vingi tanzania, kama CUF, NCCR-mageuzi, TADEA, ADC, UMD, CHADEMA NA VINGINEVYO.
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mamluki ni yupi mkuu Yule anayetangaza nia ya kugombea kupitia chama chake.Au Yule anayemwogopa kiongozi wa chama hata kama ametoa maamuzi ya kumshirikisha mchumba wake ndani ya chama.Nafurahi jibu umepata
     
  6. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chama cha upinzani ni kimoja tu angalia wekundu hapo juu. Vingine hivyo ulivyvitaja ni mawakala wa Magamba
     
  7. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nimekusoma awadhi2009, ni hivi, mamluki ni yule atakayejiondoa ktk chama na kwenda sehemu nyigine purposely for weakening his/her previous party in our coming, 2015, country's general election for his/her unilateral interests. Kwa mtu anayetangaza nia siyo mamluki vile akipata au akikosa kwenye hiyo nia yake hawezi kuondoka ktk chama kwa lengo la kukidhoofisha.
     
  8. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Siasa za bongo bana ........yaani full unpredictable.
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndio maana CHADEMA wanajenga Chama na sio mtu. Wanadamu wana matatizo yao, of coz.
     
  10. M

    Mbinga Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, watanzania wengi tumechoka sana na wizi wa CCM ambao kwa sasa Taifa limedhoofu lakini bado kuna watanzania wanaochekelea huki watoto wao wakishindwa kusoma na hata wengine kupoteza maisha ndani ya hospitali ambazo hazina dawa!!!!!
     
  11. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM ijipange kuhakikisha nyadhifa ilizonazo hazipotei. Namaanisha nafasi za ubunge, udiwani, uwenyekiti serikali za mitaa, umeya nk. Hili lishaanza kuonyesha dalili mbaya baada ya kupoteza umeya Mwanza.

    Wasiwasi wangu ni kuwa CDM inapigana vita hii blindly na hakuna mabadiliko yatakayotokea 2015 hali ikiendelea hivi.

    Ushauri wangu ni kuwa CDM itengeneze intelligence unit (kama haipo) ambayo ni imara itakayoweza kuwafichua vipandikizi wa MAGAMBA na kuwatupa nje ya ulingo bila aibu. Aidha itasaidia kuiga au kubuni mikakati madhubuti itakayoweza kuwashawishi waTZ wengi kuliko ilivyo sasa ambapo inaonekana kama tayari CDM ishakuwa na wafuasi wengi lakini kumbe ni kama wanavokwenda kumshabikia mwanamuziki Diamond halafu wanaonunua kopi halisi ni 0.0001%
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nawahakikishia. nyinyi ni sikio la kufa.
     
  13. kaka mkweli

    kaka mkweli Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Watanzania ngoja niwape fact naamini kabisa kama kuna mapandikizi ya magamba ndani ya CDM wako wachache na hawana nguvu ya kukiyumbisha wala kukipotezea umaarufu na kasi yake katika kuleta mabadiliko katika nchi hii na endapo kuna pandikizi mmoja atatoka maelfu ya watu watajiunga
     
  14. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Yes Pharaoh must surrender and let us go"
     
  15. s

    siyabonga Senior Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa haya ni mapambano, CDM wasitegemee kupewa haki katika kikombe cha chai.

    Ni jukumu lenu sasa kuhakikisha mnajipanga kimkakati kwa njia mbalimbali, hata ikibidi kuweka mapandikizi yenu pia katika magamba.

    Hakuna tena muda wa kupoteza kwa kulia lia.
     
Loading...