Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA-Anayetufaa zaidi nani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dume la Mende, Mar 28, 2011.

  1. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika nusa nusa yangu humu ndani nimekutana na hii ambayo nimeumiza sana kichwa na kujiuliza ni yupi anauetufaa kutuongoza kupitia CDM aswamu ijayo? Ndipo nikabaini mmoja wa wanajamvi alikuwa na ametoa maoni yake kama ifuatavyo:


    Si Zitto wala Slaa wala Mbowe wanaofaa.

    1) Zitto: jazba, hasira, hamaki, hafichi "emotions zake". Anafaa kuwa mkurungenzi wa idara katika serikali.

    2) Slaa: hawezi kabisa uongozi. Alishindwa wa kanisa unaohudumia jamii yenye imani kama yake, na maadili ndio hivyo tena kama tujuavyo. Hafai hata kuwa diwani. Anafaa kuwa mfugaji na ajilimbikizie wake wa kumsaidia.

    Mbowe: Huyu anafaa kuwa waziri wa starehe kutokana na ujuzi wake wa kuchezesha Disko kwa muda mrefu. Uongozi wowote wenye utendaji hauwezi kwani hata kampuni yake ilioanzishwa kwa mali za kurithi "kaifilisi" haina hata hela za kulipa deni alilokopa NSSF. Sasa huyu akipewa nchi si kasheshe.


    Sasa hapa ndipo ninapochanganyikiwa, kama hawa hawafai, tutampata yupi humo? Labda Lissu.
    Naendelea kunusanusa.
     
  2. S

    Salimia JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nope! Zitto is the best of all. Tukisemea aliye na unafuu basi ni Zitto.
     
  3. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto ni CCM B
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MBONA WOTE HAPO JUU NAWAONA KAMA MA-CCM 'b'
     
  5. C

    Chamkoroma Senior Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni upuuzi wa kutosha pilpili ya shamba inakuwashiani? ww ni ccm ya CDM yanakuhusu nini? Go away let pp prevail in new TZ
     
Loading...