Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema acheni Uzembe! Nzega ni yenu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanzo, Sep 6, 2010.

  1. M

    Mwanzo Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba niseme wazi kuwa jimbo la NZega lipo wazi na wakazi wa NZega wote kwa moyo mmoja wameamua kumchagua Ndg Meza mgombea wa Chadema ninapo sema wakazi wa Nzega nina maana zaidi ya nusu ya wana CCM wa NZega hawatampa kura dr Kigwangala hivyo chadema mkiongeza nguvu kidogo sana jimbo hilo ni lenu tatizo yaonekana mmekariri majimbo ya chadema ni yepi hivyo haionekani nguvu yoyote ya Chadema makao makuu kuwekeza Nzega kisiasa kwa kuwaibia siri viongozi wengi wa CCm Nzega wameamua kumpigia kura ndg Meza sasa itapendeza kaam kitengo propaganda cha makao makuu kikaweka mipango maalumu kwa jimbo la NZega kwani wana CCM wa NZega wapo tayari kuwapa ushirikiano wa kutosha kwa sababu zinazo eleweka, nampongeza Ndg Meza kwa mkutano mzuri wa majuzi pale parking lakini haitoshi. mwisho naomba Jonh Mnyika kwa kuwa ni memba hapa ani P.M ili niweze kumpa ushirikiano wa kutosha jimbo lipo wazi
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good news; Najua wahusika watakufikia; mhimu wazalendo kama wewe kutoa tarifa na ushirikiano wa dhati; kuwezesha; sidhani kama chadema wamekariri; ila wanajaribu kuangalia na ukweli fulani kuwa hapa nisije kuwekeza nikatoka patupu; kwa taarifa hii; na kwa kuwa wengi wako mapumziko ya mtihani tutaomba dr slaa pia apitie maeneo hayo na kuacha cheche na mhimu iwe imelenga uokovu wa waliojeruhiwa; thanks
     
Loading...