Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema acheni utoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NOT ENOUGH, May 16, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwema makaka na madada, I was abit tight ndo maana nimepotea jamvini, bahati mbaya simu yangu ni ya buku 15 na sina laptop hivyo the only means that I can use to access internet ni kwenda kwenye cyber cafe.

    OK - Nimesoma gazeti la Arusha times la wiki iliyopita na wiki hii and I have snatched that the Municipal council has approved Tshs48 billion budget in 2011/2012 fiscal year wakati madiwani wa Chadema wakiwa hawamo kikaoni. THIS IS NOT ACCEPTABLE na tunaomba mmalize matatizo ili tupate haki yetu.

    SO BAD
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    We kila ukipotea Jf ukirudi unarudi na malalamiko kwa CDM, ulshasema we ni mwanachama HAI wa CDM kwa nini haya usiyaseme huko kwenye vikao vya chama?
     
  3. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We sema kama ni sawa walichofanya ama si sawa
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nafikiri ulipoweka post yako sio sehemu yake nafikiri mod watalishughulikia hili..

    Kuhusu Arusha bado CCM wanaendelea na ubabe wao sijui hatma yake ni nini
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not Enogh karibu sana
     
  6. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not Enough karibu sana
     
  7. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kaka
     
  8. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    nadhani unaelewa tatizo nini.mpaka ccm wakatakapotambua upuuzi wao ndio mambo yatakuwa shwari sijui akili zilizikwa pamoja na mwalimu.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    km jina lako not enough huwezi ridhika na chochote kila kitu kwako not enough so u will never be satisfied!
     
  10. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini hizo 48Billion si watazila tu
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    km jina lako not enough huwezi ridhika na chochote kila kitu kwako not enough so u will never be satisfied!
     
  12. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua acheni upuuzi siyo uanibuka tu na kuandika utumbo kwa kufuwata mkumbo.
    Lets talk about Tshs48 Billion which have been approved for project Development in the Arusha Municipality.

    What the hell are you trying to tell me????? This is serious issue SO DONT TRY TO MAKE JOKES HERE
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Waliipa serikali siku 21 tangu kikao cha kamati kuu march.....nadhani wamepata jibu,so watcha wanna do?
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hayo mambo yapeleke kwenye vikao vya chama. Au umehamia CCM? Ulishasema wewe ni mwanachama HAI wa CDM so kayamalizie huko huko.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni serious issue bt wewe, you are not serious. Asiyekujua nani bana?
     
  16. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kwani hana uhuru wa kuanika mawazo yake hapa?.....acheni ushabiki nunda!
     
  17. M

    Magezi JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa mtu mwenye akili timamu katika siasa huwezi kushirikiana na CCM labda uwe na kichaa. CCM wanawezana na Osama Bin Laden (marehemu) tu kwani angewawekea bomu ktk kikao chao cha council.
     
  18. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sijaelewa
     
Loading...