Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA acheni usharobaro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Feb 9, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CHADEMA wamedhihirisha ya kwamba wao ni :
    1. Waroho wa madaraka
    2.Hawako kwa ajili ya maslahi ya Taifa bali ya binafsi zaidi
    3. Kutokuwa na maamuzi sahihi, kwa maana hiyo basi utoto unawasumbua
    4. Kuweka udini na ukabila mbele kuliko maslahi ya taifa
    5. Kutowatendea haki wananchi walio wachagua, kwa kutowawakilisha bungeni ipasavyo
    6. Kutofanya kazi zao kwa weledi na kufuata mkumbo na maneno ya vijiweni

    Kwa usharobaro huu CDM si chama cha siasa ni kikundi cha wajanja wachache wenye maslahi yao binafsi
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duh....operesheni sangara bana
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Tafakari!
    Chukua hatua.
     
  4. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Thibitisha! Inaonekana kabisa uwezo wa kuchambua mambo ni mdogo sana ndio maana unawaita CHADEMA masharobaro.. acha:blah:
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    umetumwa???
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sishangai watu kama wewe,ipo siku watanzania wataamka na kuwatambua wapenda madaraka na walaghai wa kisiasa,mmeinunua cuf znz sasa hivi mnaitumia kuvuruga upinzani bara,siku zenu zinahesabika
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapa inaonesha ni jinsi gani ulivyo na mambo ya kiswahili hata katika hoja za misingi, nomba maana ya hilo neno hapo
     
  8. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Watu kama nyie ndiyo mnaofanya maisha ya watanzania yawe magumu sana.. Sasa wewe endeleo ila iko siku utapata akili na kujua kuwa chadema ndiyo mkombozi wako.
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hilo ni neno safi na zuri la kiswahili linalofaa kutumika kwa CDM, tafuta maana yake
     
  10. a

    arasululu Senior Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani weee ndo sufuria kabisaaaa! kwa mfano mrema eliatonga awe m/kiti wa kamati ya hesabu za serikali unategemea nini? na sisiemu wanataka hao ndo wakamate hvo vyeo ili waendelee kula nchi na kuna siri kubwa iko huko so wanaofia pipoozi pawa kuingia huko kwani watafichua uozo wao!!! unaweza danganya mtu au watu kwa cku kazaa tuuu ila hutoweza danganya cku zote!!! in GOD we trust
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CHADEMA ni wakandamizaji wa demokrasia na wenye ubinafsi wa hali ya juu, jukumu mlilo wapa hawaliwezi ndio maana wanatoka toka ovyo bungeni. Si ajabu hata mwanachama wao wakakutosa watu wa namna hii pindi watakapo pata madaraka
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo red: sisi tuliokosa wabunge wa CDM majimboni mwetu inatuuma manake hatushiriki kibunge kuikomboa nchi. WABUNGE WA CDM WANAWAWAKILISHA MASIKINI/LALAHOI KWA UJUMLA. wa CCM+CUF wanawawakilisha mafisadi na wahujumu uchumi kama wewe
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nakupongeza kwa maneno yako kuthibitisha kuwa CHADEMA ni waroho wa madaraka ! Wabunge wote ni sawa, soma katiba na kanuni za bunge !
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaa, jamaa hawana kitu bana. Walitoka jana ila baada ya muda mfupi wakarudi. Sasa hata kutoka kwao hakukuwasaidia kitu kwani Azimio la bunge sasa linawabana na hawana budi kuwashirikisha wengine, Bunge hoyeeeeeeeeeeeeeeee kwa kuona mbali
     
  15. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    umemaliza?
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hivi hapo nani mroho wa madaraka kati ya cdm na cuf...kwann cuf walazimishe wawemo katika kambi?
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Maisha magumu unayafanya mwenyewe, kwani watakiwa kufanya kazi kwa bidii sio kutegemea vitu vya bure bure kwenye ilani ya CHADEMA, na wewe yaonekana unapenda vitu vya bure utao**wa shauri yako
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280


    Ndugu hayo ni majungu si hoja,hao wanaosinzia kila siku bungeni na utoro wa kuhudhuria vikao na hata jana viti kibao vilikuwa wazi ndio wanawakilisha? lakini angalia cdm 98% walikuwepo na itakuwa hivyo. sasa hapo nani anawakilisha wananchi! unajua kazi za wabunge weye au umeamua kuchonga tu humu:thinking:
     
  19. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Huo wimbo wa udini na ukabila hauuziki...jaribuni wimbo mwingine!!
     
  20. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapo ni CDM wenzao kwenye bunge lililo pita walikuwa wengi, mbona wakila Slaa na Zitto walipewa madaraka ? CDM ni waroho sana wa madaraka
     
Loading...