Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema acheni kabisa usanii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Aug 19, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikufuatilia mwenendo wa cdm hasa baada ya kumalizika kwa uchaguzi mkuu mwaka 2010 , nilichogundua ni kwamba hiki chama kimekuwa kinatumia njia mbali mbali ili kuwahadaa watanzania kuwa cdm inapendwa na watanzania hasa kwa kufanya yafuatayo:


    1. kukusanya michango kutoka kwa wananchi maskini wa Tanzania.
    2. kutumia picha za kampeni za uchaguzi wa mwaka 2010 na kuziweka kwenye magazeti na mitandao ya kijamii ili kuwadaa watanzania kuwa mikutano cdm inahudhuriwa na umati wa watu.
    3. kulalama kwenye mikutano kuwa Tanzania ni nchi maskini sana bila ya wao kutoa njia mbadala ya kupunguza umaskini.
    4. kuwa na matumizi yanayozidi mapato ya chama kwa mwezi.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndo furaha ya kuumaliza mwezi au!????? BTW it ain't my type!
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hujasema mbona!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata hii ni picha ya 2010!!kwi kwi kwi!
    hebu mcheki kijana machachari akifungua maji ya bomba kwa mara ya kwanza kijijini ngobobo wilayani arumeru .miaka 50 ccm mmeshindwa kuleta maji wenzenu wakileta oohh ni hadaa kwa wananchi.

    nsarree.jpg
     
  6. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aiseeee, inabidi nitafakari upya
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu chuku hatua mara moja
     
  8. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda kashtaki kwa kova kama inakuuma.lusufeli we
     
  9. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Umeona eeeee

     
  10. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Waongeze idadi ya wabunge nchi baadae sana ila nawapongeza kwa kujipa moyo na binaadam hatakiwi kukata tamaa iko cku atafanikiwa na magamba wameshatosha ila mbadala hajatokea
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hii thread si sizi yangu ngoja niepe
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,711
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Hawa jamaa wa mangaka (nanyumbu) wakikuona!!!!!!!! hasira za wana ndago ni cha mtoto kwa hawa, wewe leta mzaha kwenye maisha ya watu!!!!!!
     
  13. o

    omuhabhe Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry,kwenye jamvi hili tunahitaji matajiri wa mawazo na sio masikini wa mawazo kama uliyonayo
    Je hizi TV zetu nazo zina-copy na paste kama unavyodhani na ***** wako.
    Je fedha za makarani wa sensa nani anawadhulumu watanzania maskini CDM au CCM?
    Tafakari kabla hujatoa masaburi yako hapa.
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280

    well said mkuu! naunga mkono hoja

     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mnalipwa pesa nyingi halafu mnaandika ujinga kama huu, ngoja waje wa'review thread zako uone wasipokutoa kwenye payroll yao. Subiri Nape apite aone unavyomdhalilisha.
     
  16. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe matukio yote ya M4C yaliyopota na yanayoendelea ni ya 2010. Basi tusubiri 2015 tutaona tathmini ya yote yanayojiri.
     
  17. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dalili za gonjwa la pepopunda ni kutunga hadithi na kuwahaminisha wenye akili na kutoa data za uongo picha zinaonyesha hardtop ambazo 2010 hazikuwepo! dalili hizi zinakuwa zinamashiko hasa unapotumia muda wako kuonyesha mawazo mgando yaliyojaa kichwani kwako sasa ndugu yangu una kila dalili ya pepopunda wahi hosipitari haraka! kabla haijamaliza kabisa akili ndogo iliyobaki ya kuoperate pc
     
  18. n

    nhassall Senior Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulikuwa unasemaje? usanii ndo upi mbona hueleweki bado
     
  19. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamaa haijui cdm, aje apewe shule, acha kupiga kelele, ww nape nn?
     
  20. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naomba urejee kwenye Chartism movement iliyofanya/iliyounda chama cha Labour cha UK kushinda miaka yote hadi leo

    maskini walichangia chama na ndio maana tangu kilivyoshinda uchaguzi wa miaka ya 1800 ni hadi mwaka juzi ndipo walipopoteza utawala

    kazi njema
     
Loading...