Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: A mob psychology na ole wenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by the mkerewe, May 24, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama si kwa huruma ya JK leo SLAA angekuwa kizuizini.

    CDM endeleen kuleta makelele ila nawaonya kuwa nchii hi ina jeshi la kumlinda rais na katiba.

    Uchaguzi umeisha makelele ya nini sasa?wanainchi wasiendee shambani wahudhurie maandamano mwisho wa siku wale mavuno yapi?

    CDM munatumia kuwaongaa waandishi wa habari uchwara waandike upuuzi wenu ila hamtafua dafu

    Mwisho SLAA kazeeka anasumbuliwa na magonjwa ya kizee atawapoteza
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    holy craaaaaaaaaap
     
  3. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wewe ni katika wale wachache mnaoishi kwa kula jasho la walala Hoi. Siku zenu zinahesabika.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    mubarak alikuwa hana jeshi la kumlinda wala polisi
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii ndio inaitwa "Freudian Slip" mazee - kuongea ukweli bila ya wewe kujijua!

    Hapo kwenye RED:

    • Hatushangai - ndicho kitu kinachosemwa siku zote hapa na wapenda maendeleo kuwa JK na genge lake wapo kujinufaisha (jeshi linalomlinda rais na si raia).
    • Wananchi walitakiwa kwenda kwenye maandamano wakati wa uchaguzi - wakapewe kanga, fulana, kofia na pilau. Uchaguzi umeisha na hivyo havitolewi sasa unashangaa kwa nini CHADEMA wanavuta watu kwenye maandamano na mikutano yao! (Kwako wewe na Magamba wenzako haifikiriki kwamba mtu mwenye akili timamu atavutwa kuacha kazi zake kwenda kusikiliza SERA anazoona zina mlengo wa kubadilisha maisha yake kuwa bora zaidi).
    • Imeeandikwa: Mtu huyawaza yaujazayo moyo wake. CHADEMA haina resources za kuhonga waandishi - wawe uchwara au vinginevyo - hiyo ni kazi ya wana Magamba.
    Kazi mnayo mwaka huu. Stress zitawaumbua, na mtatwambia mengi.
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    CDM ndio chama gani hicho? Mbona mnapenda kuchakachua mpaka majina ya vyama? Hao wananchi unaosema hawaendi shambani kulima, nani kakwambia watajikomboa kwa jembe la mkono? Ni mkulima gani amewahi kutajirika kwa jembe la mkono? Endelea kulala usingizi, utakapokuka kushtuka kitakuwa kimeshaeleweka!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli magamba ni mengi sana ndani ya ccm!
    CCM tekelezeni ahadi zenu halafu muone kama watu watawafuata chadema, Tatizo ahadi hamtekelezi MNAPIGA KELELE TUUUU!
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ilipaswa kusomeka hivyo!
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mkuu inabidi ujue Chadema ni Nuru Mpya.
    Binafsi nawapongeza kwa kuendelea na moto ule ule Baada ya Uchaguzi.
    These guys are focusing beyond their noses.

    After all the humuliation ya kuchakachuliwa kwa kura lakini hawajakata Tamaa.
    Huu moto unawasumbua sana CCM.
    Viva CHADEMA.
     
  10. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du! kumbe kwenye karne hii kuna watu wenye mawazo kama haya!! Ucjali hapa ndipo sehemu muafaka pa kukurekebisha siyo kwenye mikutano ya JK na porojo za mwenezi wenu! Sasa Nakwambia wewe fisadi namba 3 ( coz najua we unaambulia makombo tu)
    1. Ukiona vyaelea ujue vimeundwa - wananchi wanapoandamana ni ccm ndiyo imewatengenezea mazingira hayo siyo CDM
    2. CDM hawapigi kelele hata cku moja, bali ninyi mafisadi ( third party) ndo mwapiga, CDM wanawaeleza wananchi sera mbadala ya kuwakomboa watz waliotelekezwa na CCM
    3. Kila mwanzo unamwisho - Mwisho wa chama cha mafisadi umefika, hakuna cha kumlinda raisi wala katiba. Peoples' power itadhihirika hadharani 2015 tukiwa na katiba mpya. kama wewe ni msomaji mzuri wa alama za nyakati basi hata hilo gamba lako usijivue, jisalimishe kwa CDM mapema
     
  11. O

    Omr JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora wamfunge tu huyo mpuuzi slaa, kakosa kiti cha urais sasa anataka kuleta fujo, hii ndio tatizo la makabila yanayo penda fujo.
     
  12. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe pia utakuwa malaji za watanzania maskini
     
  13. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenyewe mzinifu/muasherati! Hujioni? au hadi uambiwe?
     
  14. W

    WFM Senior Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    We faiza, apia kama hujawahi ingiliwa kinyume na maumbile. Maana contributions zako kama vile unaweweseka ama una mfadhaiko flani hv. Samahani..!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    sallaaaaaleh!
     
  16. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi ndio busara za wana CDM???
     
  17. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hivi si ni hao magamba walisema ni chama cha msimu,moto umewasha wanalalamika nini?halafu kuna mjinga mmoja kny tv jana kasema vijana wanapewa sh 200/= na chadema ili waandamane...si ni kudharau wananchi huko..kwani wao wenyewe hawaoni mauzauza ya ccm mpaka wapewe hela...,hii serikali ya kipuuzi sana mwisho utasikia wakisema hata ugumu wa maisha umechangiwa na maandamano ya chadema...mijijnga sana hii imeshiba hela za wizi hata kufikiri kdg tu hawawez ..wamevimbiwa i hate ccm n campany....
     
  18. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk anaendesha serikali kwa mtindo wa omba-omba. hana jeuri ya kutia kizuizini wapinzani kwa sababu anaowaombaga misaada wanaamini katika demokrasia ya vyama vingi, uhuru wa kutoa mawazo na uhuru wa kukusanyika. hoja yako ni mfu. rudi shule kasome.
     
  19. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  20. V

    Vonix JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    teh,teh,teh,teh Retadation ya akili mkwele kawaponza mngejua mfukuzeni kwenye chama kama mna ubavu badala ya kuisema cdm,hadi rahaaaaaaaaaaaaaaaaa.kama mpiga zumari wa marekani cdm inatumia makosa ya ccm kuwavuta,wala hawatumii magari kuwaleta watu mikutanoni wala kwenye maandamano,hivi wewe unaakili sana mpaka unawahurumia watu wanaoandamana ati wakosa mavuno,wewe una akili mgando,hadi wakaacha mashamba na kuandamana ujue wamechoka tayari hawana tumaini tena na ccm wanahitaji kitu mbadala we ndio kwanza unawaponda,umelala endelea na usingizi wako.
     
Loading...