Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema 2015 kiwe mshahara wa kufa mtu katika walimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mansakankanmusa, Jun 5, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Huiwisheni elimu kwa kuwalipa mshahara mnono , mke wangu hupoteza muda akijua siku moja elimu itafikiriwa kwa umakini wa pekee
     
Loading...