Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chachu na tamu ya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by RGforever, May 6, 2011.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Mwanaume wa nchini ya Italia
    ambaye alionja chachu ya mapenzi
    baada ya kutorokwa na mpenzi
    wake siku harusi ameenda
    mahakamani kudai fidia ya dola za
    Kimarekani 743,000 kwa kuvunjwa
    moyo na kuchezewa hisia zake na
    pia kupoteza kiasi kikubwa cha
    pesa.

    Mwanaume huyo mwenye umri
    wa miaka 32 alitumia pesa nyingi
    kwaajili ya maandalizi ya harusi na
    mchumba wake huyo lakini siku ya
    harusi mchumba wake aliroroka na
    mwanaume mwingine.

    Mwanaume aliyetajwa kwa jina
    moja la Riccardo, alikodisha jumba
    la kifahari kwaajili ya harusi yao
    nje kidogo ya jiji la Rome,
    alikodisha hoteli kwenye kisiwa
    kimoja cha Pacific kwaajili ya
    Honeymoon (fungate) na pia
    aliifanyia marekebisho makubwa
    nyumba yake ili kukidhi mahitaji
    ya mke wake mtarajiwa.

    Kwa mujibu wa shirika la habari la
    Italia, ANSA, siku ya harusi Riccardo
    na familia yake na ndugu na jamaa
    walikuwa tayari kanisani
    wakimsubiri bi harusi awasili lakini
    badala yake aliwasili kaka wa bi
    harusi ambaye alimwambia
    Riccardo kuwa dada yake hatakuja
    kwenye harusi.

    Mchungaji alilazimika kuvunja
    shughuli zote za harusi baada ya
    kuambiwa kuwa bi harusi
    ameteroka na mwanaume
    mwingine ambaye alikuwa na
    uhusiano naye wa kimapenzi.

    Taarifa zimesema kuwa Riccardo
    amekodisha wanasheria kwaajili ya
    kumfungulia kesi aliyekuwa bi
    harusi wake akimtaka yeye na
    familia yake walipe gharama zote
    za harusi alizoingia.


    :,;VIPI TANZANIA SHERIA KAMA HIZI ZINGETUNGWA INGEKUWAJE? KUSHTAKIANA NA PESA KURUDISHWA INAPOWEZEKANA.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Huu mchezo mbaya sana, its better angemwambia jamaa kabla hajafanya yote hayo. Ingawa hatuna story kamili upande wa the bride sidhani kama ilikua love at first sight na huyo jamaa alokimbia nae..
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh matukio mengine hapa duniani, ni magumu kuelezeka na kuvumilika. Akishinda kesi na wamlipe kaka wa watu pesa zake.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kheri nusu ya shari kuliko shari kamili........................
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hiki ni kisasi kabisa, huwezi mfanyia mwenzako kitu kama hicho wakati ulikuwa na uwezo wa kukataa. ni kama huyu dada alikuwa analipiza kitu kwa huyo jamaa
     
Loading...