Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chachandu ya nazi

Discussion in 'JF Chef' started by BADILI TABIA, Sep 23, 2012.

  1. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    mahitaji
    1. Nazi
    2. Punje kadhaa za vitunguu swaumu kadri upendavyo
    3. Karoti
    4. Corriender leaves
    5. Pilipili
    6. Ndimu /limao
    7. Maji kiasi
    kuna nazi, grate karoti, menya swaumu , katataka vipande bya korienda, pilipili

    tia vyote kwenye blenda, kamulia limao au ndimu za kutosha.....

    Maji kwa mbaaaaali

    blendi hadi ilainike kabisa.......

    Pakua, unaweza kuila kwa kachori, kababu, nyama za kukaanga,katles, mishkaki, bagia za kunde na za dengu hata chips au wali ukipenda
     
  2. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo nazi inabaki mbich hivyohivyo?
     
  3. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    chatne hyio!asante sana,ngoja weekend nimtengenezee shemeji yako!
     
  4. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nafikiri na ndiyo mambo ya kuharisha
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    hahahajajaa @ the promise na ruby hii huliwa mbichi na hutoharisha kamwe, ingekua kuna kuharisha basi hata madafu tusingekula maana ni zao la nazi.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Huku Mo town tunailaga kwa sana tu hasa mitaa ya kwa Jani (milans)
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo ni kwa ajili ya watui wa Pwani ndugu yangu sie wa huku Katavi tutayaweza kweli
     
  8. kajojo

    kajojo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii, napenda sana mapish ya ubunifu, 2patie lingine kama unalo.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tafuta nazi hata za azam ndugu..
     
  10. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmh basi ngooja nijaribu kuitengeneza.
     
  11. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nazi inakua ktk hali ya tui,au na machicha yake hivyohivyo?
     
Loading...