Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chacha anauliza makanisa kuchomwa!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Eghorohe, Oct 18, 2012.

  1. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo kanisa lingine limechomwa,najiandaa kwa machungu nina hasira hadi natetemeka magaidi wakija kanisani kwetu nikawakata vichwa kama DAGAA! nitavunja amri ya usiue?? Mbona Biblia inasema Mungu aliwapa nguvu baadhi ya watu kama Daudi kuangamiza maadui? Naombeni majibu POTI kabla sijaamua hatutakubali kuteswa ndani ya nchi yetu bora tufe!!
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Poti mang'ana gasarikire poti...
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hata biblia inasema wema wenu usizidi uwezo. Natamani majini yanayowatuma yawatume kanisani kwngu wajute kwa nini waalikubali kufuga majini yaliyowapotosha.
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmmh, mkuu mstari gani huo wa biblia unasema wema wenu usizidi uwezo? Ninatamani sana kuujua huo. Maana Yesu mwenyewe anasema toa vyote ulivyo navyo uwape maskini. Sasa najiuliza kama anasema utoe vyote, tena anawezaje kusema wema usizidi uwezo?
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Kuchoma kanisa ni kosa na walio chomwa makanisa watapa adhabu mbele ya vyombo vya dola.

    Na wewe kama utaamua kuuwa, kisheria wote mta kutwa na makosa hila ya tatofautiana tena lako litakuwa ni kubwa zaidi.

    Mimi naamini sisi waislam na wakristo mungu wetu ni mmoja na ana jitosheleza na haitaji mtu yeyote kumtetea!
    Ni vyema tu kaviachia hili swala vyombo vya usalama vifanye kazi yao.

    Ukifanya hivyo utakauwa umejichukulia sheria mkononi.

     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu eghorohe..utacha gwitana ne ching'ondi, amang'ana gha Mungu uteghere Mungu omwene alaghamara....ukumbuke kila mpango wa Mungu hupitia hatua, kwa sasa mauaji Mungu hajaruhusu..isipokuwa hawa ndugu zetu na Mungu wao.
    mkuu hiyo line ya hapo kwenye red sijawahi kuisikia, nachofahamu ni kwamba tunatakiwa kujitoa paisi na kujibakisha, ila nimfurah hiyo ya majini..hahahahaha
     
  7. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hata mm nautafuta huo..
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    jisaidie na mungu akusaidie.......... dawa ni kukinukisha tu na siye..........
     
  9. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    na huu nao nautafuta, mkuu hivi hizi line zinapatikana kitabu gani vile?
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    mormons new bible american translation...............
     
  11. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duh, kweli America ni noma!!
     
  12. Abou merlin

    Abou merlin Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoo zanzibar kama unataka kufa.
    Tupo uamsho tunahtaj watu kma nyny makafiri
     
  13. S

    Sadagada Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    makafiri ni nyie wanafiki wakubwa. mnajifanya mnajua dini kumbe hamna lolote. Nlikujaga Zanzibar field. Kila binti nliyekuwa namtongoza nikienda nae faragha ang'ang'ania nimgonge tigo kisa eti analinda bikra. elekea ndio mnavyowafanya halafu mnajidai mnajua dini. washenz wakubwa nyie. Mnalalamika ujinga tu. waarabu walivyokuja walikazania kujenga misikiti mingi pasipo shule. leo hii mnasema kuwa wakristo wanapendelewa kwenye elimu. mshukuruni sana nyerere alitaifisha zile shule za kikristo ili nanyi mpate elimu.
     
Loading...