Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chabooo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rasib, Jun 18, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii mambo ni noumer aseeh, mshakaji aliagizwa kufata kondom kwa ajili ya majamboz usiku ila katika pita pita yake akakutana na mdada mzuri mwenye ngozi laini kama ya mdada fulani hapa Jf...bila kujali akaanza kujikoki ebwana eeeh, mi sisemi yaniiii ni sawa na kula pic ya fish kwa sembe sheeeh
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    dogo ukapimwe ww
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapa kuelewa kaz
     
  4. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ngoja nilale du!
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe kale kaugonjwa kako bado hauja pona tu??
     
Loading...