Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chabo! (DVD)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ernie, Dec 8, 2010.

  1. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa kitaa alikuwa na tabia ya kula chabo, siku moja akawa anachungulia kwenye tundu kwa zamu yeye pamoja na mshkaji wake, baadae ikawa zamu ya jamaa jamaa kuchungulia kumbe mzee wa shughuli mle ndani alikuwa amewaona akachukua chuma ya mshkaki jamaa alipokuwa anachungulia akamtoboa jicho, jamaa akashtuka mwenzake akamuuliza vipi? jamaa akajibu "aaagh! wamezima taa" kumbe katobolewa jicho
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh
     
Loading...