Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cha msingi watanzania tuwe makini kwenye maoni ya katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by MKIMBA, Jul 18, 2012.

  1. M

    MKIMBA New Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MFANO.mtumishi wa umma kuwa na vyeo zaidi ya kimoja kulipwa na hazina wakati wengine wanataabika mjini tulikemee kwa nguvu zetu zote haya ndio mapungufu makubwa kwenye katiba iliyopo.
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wajameni tuliongee hili kwenye mchakato wa katiba!
    Mathalani mbunge-asiwe mkuu wa mkoa au wilaya
    spika wa bunge asiwe na chama
    etc
     
Loading...