Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cha Mgema Huliwa na Mlevi CCM Inathibitisha Hivyo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eedoh05, Jun 18, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fedha za EPA kwenda Kagoda inasemwa ndizo zilimwezesha JK na ccm kushinda uchaguzi wa mwaka 2005 na kwa sehemu fedha hizo hizo (mtaji huo huo) umewarejesha JK na ccm madarakani katika uchaguzi wa 2010. Ushindi huo wa mara mbili (2005/2010) wa CCM ulichangiwa na juhudi binafsi za mafisadi sugu. KIMANTIKI, KILA MWANA CCM ''mwana-magamba' ALIYESHANGILIA NA ANAYESHANGILIA USHINDI HUO NA KUULINGA NA KUTEMBEA KIFUA MBELE ANASHANGILIA FAULO ZILIZOFANYWA NA MAFISADI, NA ANATAMBA NA KUJISIFU KWA UOVU HUO.

    Hakuna asiye na hatia ya uovu huo ndani ya CCM. Mnaponyosheana vidole, mnajisuta kwa vidole vilivyosalia.
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hilo liko wazi kama anga!
     
Loading...