Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHA KUKAA Vs KUCHUMAA KIPI BORA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtazamaji, Sep 14, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Choo
    Hivi ni choo gani bora kati ya vile vya kukaa na kuchuchumaa?

    Binafsi naona vya kuchuchumaa ni bora na kiasi fulani ni hygenic hasa kwa mazingira ya sehemu za jamii kama mashule,vyuo,ofisi na hata familia zenye watu wengi.

    je kuna sababu yeyote ya watu kupendezewa zaidi kuweka vyoo vya kukaa?

    Nawasilisha kwa mjadala.
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Cha kusimama ndo bomba ha ha ha ha ha
     
  3. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,873
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Cha kukaa ndiyo kizuri kwa wanaume na wanawake. Cha kukaa unaweza kuchuchumaa kama unataka.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii thread imenistua kidogo!

    Cha KUKAA na Cha KUCHUCHUMAA!
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Nilipokuwa chuo nilikuwa napenda vya kuchuchumaa kwa sababu ya usafi na matumizi ya watu wengi lakini pia wakati huo kitambi kilikuwa kidogo, siku hizi natumia choo changu na mke wangu tu na pia likitambi limekuwa kubwa choo cha kuchuchumaa ni zaidi ya dhabu.
     
  6. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa ajili ya afya vya kuchuchuma ni vizuri zaidi,utafiti uliofanyika Marekani(kukaa) na vijijini China na Japan(kuchuchumaa) imeonyesha watu wanaotumia kuchuchumaa hawasumbuliwi na matatizo ya colon cancer(haja kubwa) na matatizo ya kibofu(haja ndogo) kwakuwa kuna msukumo mkubwa ukichuchuma na uwezekano wa uchafu wote kutoka ni mkubwa.
     
  7. k

    kisoti Member

    #7
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba kueleweshwa zaidi katika hili.
    Kuna type ya vyoo vya kukaa ambavyo pia unaweza ukachuchumaa?Naomba nipe details zaidi mkuu vinapatikana wapi, nadhani vinafaa zaidi.:lol:
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Cha kuchuchumaa ni poa zaidi!
     
  9. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    cha kusimama ndiyo bomba mbaya
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Choo cha kuchuchumaa kinasababisha strain kwenye uti wa mgongo; kinaweza kukusabishia stroke!!
     
  11. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    chakukuchumaa ndo bomba
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sijui imekushtuaje. Ila na mm nkuna kitu nilihisi baada ya kupost heading. nikajua watu wazima tuna mambo mengi ya kuchumaa na kukaaa hahahhaha
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Umenichekesha kwenye kitambi mkubwa. kipe zoezi la kuchuchumaa
    mi naona zaidi ya hygenic kuchuchumaa pia ni mazoezi ya kuimarisha na kushtua baada ya viongo.
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    sasa mazoezi ya kichura chura nayo vipi?.uti wa mgongo lazima unyooshwe na kushtuliwa japo kwa dk chache kila siku.But any way ni mawazo tu
     
  15. T

    Teko Senior Member

    #15
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa mtazamo wangu,naona kila aina ya choo ina faida na hasara zake.
     
  16. bona

    bona JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    wabongo bana, kila kitu wanataka ku imply? soma content kwanza before you get spooked!
     
  17. kaitlynne

    kaitlynne Member

    #17
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha kuchuchumaa
     
  18. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cha kuinama ndio bora maana kitu mpaka ndani.:becky::becky::becky::becky:
     
  19. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Binafsi kama choo kinatumiwa na jumuiya fulani, e.g vyoo vya stand au vile vya kulipia, vya mashuleni etc, ni bora kuwa na cha kuchuchumaa, lakini kama ni matumizi ya nyumbani na watu wachache, naona hata cha kukaa poa tu.
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hehehe we mtu una mambo wewe
    ...hata mie nimestuka maana kuna mshkaji wangu mmoja alikuwa safarini juzi mitaa ya kaskazini akasimamisha msafara kwenda kuchimba dawa.
    sasa Mtazamaji anatafuta........
     
Loading...