Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cha kufanya siku ya 5/2/2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, Jan 31, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Tarehe 5/2/2011 jamaa wa ng'ambo ya pili wanafanya sherehe za maadhimisho ya kutimiza miaka 34 tangu kuzaliwa kwa kundi la sisiemu....

    Wakati huohuo SIKU HIYO kuna members wengine hapa ndani watakuwa na CHAI-DAY (tea-party??), ambapo watakutana mahala na kujadili mambo ya msingi ya KILIMO KWANZA, wakiangalia na mustakabali wa nchi kwenye habari ya uzalishaji!

    Wewe kama mwanaJF ambaye una uchungu na nchi unashauri mambo gani kadha wa kadha yafanyike siku hiyo ili mradi kuonyesha kuwa tuko kinyume na kufanya masherehe hasa wakati huu ambapo nchi iko gizani, na kwa namna moj au nyingine ni gharama kwa serikali?

    Kwa tulioko pande za huku tumeandaa mpango kamambe wa kuwasilisha hisia zetu siku hiyo, ambao ukifanikiwa mtausikia kwa media!...Tushirikishane!
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Washeherekee tu. Lakini huku kwenye mapinduzi ya ukweli wajihadhari maana watu wakiona kijani wanapata kichefuchefu. Tena nasikia mitaa ya Daraja Mbili ndio wataanzia. Wasisahau Archugaa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Watasimulia hawa!..
    Nataka siku hiyo nishuhudie watu ambao wanaweza kuingia kwenye kitabu cha rekodi cha Guiness!
     
  4. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,838
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    ..wananchi wahamasishwe kuandamana ili kupinga utawala dhalimu usiaojali maslahi ya wananchi na walipa kodi
     
  5. babaT

    babaT Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio siku murua ya kufanya maandamano kama ya Tunisia, Egypt na Yemen
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    serikali imelalia masikio, hawasikii la mtu tena sasa hv..matokeo ya 4m four pia yamedhihirisha kuwa sinema za MMEM na MMES ni za fictitious, na impractical...dawa ni kuwa kutumia nguvu ya umma sasa.
     
  7. N

    Nakwetu Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sawa kabisa ila wana JF wawe mbele ili kama risasi za moto zitatumika itupate sisi kwanza na sio kuwajaza jazba wamachinga wanakufa hata hitma yao hamkumbuki. Je familia za waliokufa kwenye vurugu wamefuatiliwa kupewa msaada wowote wakati ndio umekuwa mtaji?
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kuandaa kongamano la vijana kupinga mambo mbalimbali ya kidhalimu eg. Malipo ya dowans, ubabe wa polisi, ufisadi na kadhalika. Namuuliza huyu BABA T ndio baba tina au huyu ni mwingine?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    MOMBOLEZO. Tunatakiwa kuandaa maombolezo ya kitaifa siku hiyo kwa sababu tulichokishuhudia katika miaka 34 iliyopita ni kifo cha taifa. Kama uongozi wa nchi ukibakia kwa CCM kwa miaka mingine michache ijayo, ni dhahiri kuwa hatutakuwa na taifa tena. Hivyo, kwangu mimi, siku hiyo inaashiria msiba mkubwa.
     
  10. s

    seniorita JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haki Mpita Njia nakuunga mikono yote na miguu pia katika hili; MAOMBOLEZO KITAIFA; hilo ndilo the right move, NATIONAL LAMENT.....and may that turn out to be the day CCM will know that it is DEAD.....to many of us and it has brought DEATH to the majority....CCM has failed TANZANIANS, instead it has benefited few who use every possible means to remain in power ili waendelee kushiba huku majority wanahangaika kila kukicha; why? and for HOW LONG?.....
     
  11. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani nitakaa na watanzania wenzangu tukijadili maovu ya CCM na kupanga mikakati ya msingi kuchukua nchi. Tanzania bila CCM inawezekana, tuanze sasa!
     
  12. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli siku hiyo ni siku ya msiba mkubwa
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Msiba mkubwa kwa CCM ya sasa. CCM ile ya 1977 hadi 1987 ilikuwa nyingine kabisa. Unaweza ukadhani CCM ya sasa ni chama kingine kabisa! Hata hivyo CCM ilisajiliwa upya mwaka 1992 chini ya mfumo wa vyama vingi.
     
  14. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nahisi pia vyombo vya habari karibu vyote vitarusha live sherehe zao.
    kama vp yatakayoendelea upande wetu,vikao,maombolezo nk nasi turushe live stesheni kadhaa.
     
  15. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushauri wangu tarehe 5/2/2011 watu wote wavae nguo nyeusi kuomboleza na na kuonyesha kwamba ni siku nyeusi kwa WaTz!! mwanzo wa safari ndefu ni hatua moja mbele.
     
  16. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanini tusiandamane tukiwa tumevaa nguo nyeusi.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    we will be wailing like the wailers did! safi sana jamani hakuna yeyote atakeyekuja kutukomboa zaidi ya sisi wenyewe
     
  18. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I hereby declare this day of February 5th, 2011 as a NATIONAL LAMENTATION DAY in Tanzania since that day CCM was officially registered as a sole political party and has ruled this country to devastated poverty.
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    unajua hii kitu ikifanyika vizuri.., jambo dogo linaweza lika-attract attention..., mfano wanavyuo / machinga na waendesha pikipiki, makonda wakivaa nguo nyeusi au kitambaa cheusi na wakaendelea na shughuli zao kama kawaida hii inaweza ikavuta media attention.....
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nimeanza kuona logic hapa....
     
Loading...