Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cha kuazima hakisitiri cha kununuliwa je ?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Sep 6, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wazee wetu walisema cha kuazima hakistiri mwili na sasa imejulikana cha kununuliwa pia hakisitiri mwili na inaweza kukuletea fedheha au kushusha hadhi yako mbele ya jamii.
    Tuache kupenda kupendeza saaana na uhaendisamu boy.

    bandugu mna maoni gani kuhusu hii kashfa ya Suti ilyopachikwa jina la 'SUITGATE' hahaha!
     
Loading...