Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cha Arusha kwa pochi yake!!!..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by evvy, Apr 16, 2012.

  1. e

    evvy Senior Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa katika pilika za kutafuta pen kwa room yangu..nikaamua kufungua pochi ya shemeji/wifi yenu...tobaa nimekutana na cha Arusha!!!...nimedata nisaidieni....
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    sasa cha ajabu nini....toa pen endelea na 50 zako....halafu usizoee sana kuingia kwenye pochi za kina dada.....
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nyoga lipua , then kausha kama hujakiona
     
  4. k

    kabalizuka Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kionje kama ndo chenyewe,we nani kakwambia kuchungulia mikoba ya kina mama?kuna siku utakutana na kondomu au pad zilizotumika.
     
  5. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Shikamoo dada mzuri, nasikia vipochi vinakuwa na mambo rukuki ndio maana hampendi tuviguse.
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ebo! We unafikiri mautam anayokupa yanachochewa na kitu gani.
     
  7. maphie

    maphie Senior Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinaitwa cha meru bhana kwan pale arusha kinalimwa na machalii wa meru chini ya mlima
     
  8. Mauntana

    Mauntana Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni kinini hicho cha Arusha
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kinini hicho?
     
  10. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukiendlea hvyo na siku nyingine utakuta k-y gell!:A S kiss:
     
  11. e

    evvy Senior Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo nn?...
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .


    Ni hiki hapa!
    [​IMG]


    Na kingine ni hiki hapa!
    [​IMG]


    Haya ... endelea kuchangia!


    .



     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    cha arusha, cha meru, ganja, kaya, dawa, mjani, mambo, sigara kubwa
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ulijuaje kama ni cha arusha? Kama ni cha tarime je? Ila chukua peni endelea na shughuli zako
     
  15. s

    sophyk2002 Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamshikia mume mwenzio sio chake!
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Tena ukimzingua anavuta then anakuweka sawa lol lazma ujute kumfahamu..
     
  17. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huu ni mjani
    Ganja .jpg
     
  18. e

    evvy Senior Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka hapa najuta kumfaham......
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    pole!
    Uliza upate maelezo ndo utakua free unless otherwise utakonda kwa mawazo
     
  20. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Usiwe na wasiwasi sana, sio yeye anakitumia ila ni aliyekuwa anammega so walikurupuka akakiweka huko bahati mbaya!
     
Loading...