Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ch 10 muwe makini -- Kenneth Kaunda bado hajafa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, Sep 14, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wakati anatangaza habari za uboreshaji wa reli ya Tazara katika kutimiza miaka 35 tangu reli hiyo ianze kazi, mtangazaji wa Ch 10 Mcharo Mrutu alimtaja Rais wa zamani wa Zambia -- Kenneth Kaunda kama ni hayati yaani marehemu, sambamba na Mwalimu Julius Nyerere.

    Navyofahamu mimi Kaunda bado hajafa. Watangazaji wa Ch 10 lazima wawe makini.

    Chanzo: Taarifa ya habari Ch 10 saa moja usiku huu.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nami nimemsikia hivyo nikashituka sana. Kweli vichwa vya watangazaji wa Ch 10 ni nazi kabisa.
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa ni dot com nini? Vijana wa kizazi hiki hawajui kabisa historia. Hebu fikiria huyo ndo mtagazaji ambaye tunaamini anaupate za kutosha katika taarifa kweli ameshindwa kujua kwamba Dr. Kenneth Kaunda yupo hai? Kwa taarifa yako, Dr Kenneth Kaunda yu hai na kwa sasa anaishi Johannesburg, Afrika ya kusini.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nilipoona title tu, moja kwa moja akili yangu ikanipeleka kwa Mcharo Mrutu, huyu bwana huwa anaruka ruka sana, hayupo makini sometimes. Bora sana ya David Ramadhani!
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawana budi kuomba radhi kwa tukio hili kwenye taarifa yao ya habari kesho saa 1 jioni ikiwa hab ari ya kwanza
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kweli ni taaluma ya utangulizi wa habari na si utangazaji wa habari..................huh
     
  7. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Juzi mmoja alisikika akisema mkoani Musoma badala ya Mara
     
  8. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nafanya kazi hapo,
    Kwa niaba ya Africa Media Group wamiliki wa channel ten,DTV,Magic FM,naomba radhi kwa niaba ya AMGL kwa kosa hilo.Ni tatizo la kibinadamu tu.

    Mathias Byabato
    Channel ten Reporter

    Asante.
     
  9. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo kubwa la sisi vijana hasa, hao watangazaji na waandishi wa habari huwa hatuna utamaduni wa kutafuta na kufuatlia habari za kimataifa. kuna makosa mengi huwa yanafanyika na mengine ni madogo kiasi kwamba hadi mtazamaji au msomaji unakosa ladha ya habari. Na ndio maana zile Tv tunazo zitaja kama za maana zina idadi kubwa ya wazee ukilinganisha na vijana na wazee wengi wamekuwa makini katika kukusanya na kutangaza habari. Mfano mahojiano anayoyafanya Simonyo (dk.45) nimepesi mno ukilinganisha na mahojiano aliyokua akifanya General Ulimwengu kwenye General on Monday
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tasnia ya habari tanzania imekumbwa na makanjanja wengi, vijana wengi wanaofeli kidato cha nne au sita wanakimbilia uandishi wa habari,kwa wenzetu ili uweze kuwa mwandishi wa habari lazima uwe na taaluma nyingine kama ya siasa,uchumi sheria uhasibu au uhandisi,mfano mzuri angalia BBC au CNN wale wanaoripoti habari za uchumi ni wachumi halikadhalika wale wanaoripoti haabri za siasa,( utasikia political corespondent au business corespondent nk) hapa bongo ukisoma magazeti habazri nyingi hazina mpangilio,ukisikiza habari wanatafuna tafuna hawatoi habari za kina,hawasomi vitabu na mitandao ili kunoa akili zao. inabidi vyuo uchwara hivi vilivoibuka viangaliwe upya na pia wamiliki wa vyombo vya habari nao wanataka watu wa kuwalipa mshahara kidogo ili mradi habari isomwe.
    byabato kuomba msamaha hiyo haitoshi kutangaza rais wa nchi ni hayati wkt yuko hai ni kosa kubwa hata kama alishastaafu bado ana heshima ya rais,, huyo mwandishi inabidi afukuzwe kazi na chombo hicho kiombe msamaha ktk medias mbalimbali na fidia ilipwe kwa familia ya kaunda..hakuna mchezo kwenye habari.
     
Loading...