Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CF: Nitagombea kipindi kimoja tu - Dr. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 22, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Huu ni mfano wa kuigwa hata Mandela alifanya hivyo hivyo.................Ni dalili njema ya kutokuwa na uchu wa madaraka................
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    ..Tanzanians, a man like this is hard to get,.....rare like black diamonds!..tusiichezee nafasi tuliyopewa na mungu.
     
  4. g

    guta Senior Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tusipomchagua sasa tumekwisha, huu ni wakati muafaka tusimkose kabisa mtu huyu kwa kipindi hiki.
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama akichaguliwa...mwaka huu..what if asipochanguliwa...mean atapiga compain...kwa ajiri ya kijana mwingine...kwa next five years?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mimi nilsema hapa watu wakataka nitoa roho yangu ya ngama
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri,nahisi atasafisha njia na kuwaachia vijana waongoze nchi ingawa imeniwia vigumu sana kuisoma na kudownload hili file
     
  8. T

    The King JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni nafasi nzuri sana kwetu Watanzania kuonyesha kwamba Tanzania bila thithiem inawezekana kabisa.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Natamani Prf.Lipumba angepata taarifa hizi.
    Lakini jamani madaraka yanalevya.
    Si mmemsikia rais wa Nigeria!
    Mpango ilikuwa akae madarakani kwa muda tu lakini sasa ameamua kutangaza nia kuwa atagombea nafasi hiyo ili aendelee kula kuku.
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Rutaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa awali ya yote pole kwa majukumu. Usihadaike na ahadi za wanasiasa kijana especial yule asiejua tamu ya uongozi akiona atasutwa atakuja na eeeh wazee wameniomba niendeleee watu makofi pwapwapwapwa! hao ndio wana si hasa
     
  11. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah, hii kauli ni nzito, najaribu kufikiria kwa mfano akakosa Urais mwaka huu, ina maana hatagombea tena 2015? Mbona tunamhitaji sana???
     
  12. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maneno ya wanasiasa. Sasa anakuambia nitagombea kipindi kimoja, kikiisha utasikia wananchi wameniomba nigombee tena. Let us wait and see!
     
  13. t

    truth Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. ana umri mkubwa pia hivyo ni sawa kusema hatagombea infact hata asingesema nadhani hilo liko wazi.
     
  14. The Good

    The Good Senior Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    2010 hakuwa na nia wala wazo lakini aliombwa akakubali! Hana wazo for 2015 but ataombwa ata.....!!!
     
  15. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ahadi zake nyingi haziwezi tekelezeka katika miaka mitano
    mfano barabara na reli huhitaji mambo mengi mpaka imalizike. kuna upembuzi yakinifu, kutafuta contractors na consultants kwa tendering na hata ujenzi wenyewe.
     
  16. t

    truth Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Tangu mwanzo waliponiomba nilikubali...... ", Kwa kawaida huu usemi huwa si mzuri sana kwani uongozi ni wito na si kuombwa. Nadhani kauli nzuri ingekuwa ni "Tangu mwanzo nilipoamua....." huo ni ushauri kwa Dr. au aliyeandika kijarida hicho.
     
  17. b

    buckreef JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaache kudanganya watu, mbona ubunge hakugombea miaka mitano au kumi?

    Hawa wanasiasa wanatufanya wananchi wote wajinga.
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa Nchi ilivyooza kipindi kimoja hatafanikisha mengi tu. Mrithi wake ndani ya CHADEMA asiyeyumba kama yeye ni nani?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I dont buy it!!! Ikifika 2013, atasema wameniomba saaaaaana nirudi

    It is wrong for Dr. Slaa to make such a promise at this juncture.... aaarhgghghhhh
     
  20. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hakuna limit ya umri kwenye Urais as long as yupo strong na ataendesha nchi vizuri. hawanyanyui zege kule (kumbuka mzee malecela)
     
Loading...