Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Certificate in laboratory technology

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Planner, Feb 24, 2012.

  1. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba msaada wenu kujua vyuo vya serikali vinavyotoa Certificate ya mambo ya maabara,kuna dogo ananisumbua ila hakusoma physics o level.Je ni sifa zipi anatakiwa kuwa nazo ili apate kozi hiyo.Natanguliza shukrani
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    Planner,

    Mbona hii imekaa kama ni wewe ndiyo mwenye shida hiyo ha ha ha ha.


     
  3. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tafuta magazeti la Dailynews na Mwananchi ya juzi kama sijakosea kulikua na tangazo la wizara ya afya kuwaalika watu kuomba nafasi hizo.
     
  4. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chuo cha maabara singida hospitali ya mkoa mi mimesomea hapo certificate ya maabara ni chuo pekee cha serikali phyisics sio kigezo sana niliingia kwa biology c na kemia c mwisho ni D kuna uombaji wa aina mbili kuandikisha CONT
     
  5. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuandikisha jina kwa Mganga mkuu ili ufanye mtihani mwezi wa tatu ila hii umeshachelewa maana wanafanya Tz yote na wizara inachagua ada 280,000/year chakula utakula chuni kulala ni chuoni pia kuna private ni sh 560,000/year chakula mabweni chuoni hapohapo kwa gharama hiyo Unachotakiwa nikwenda chuoni na barua ya kuomba nafasi na vyeti unapeleka pale wao ndio watakuombea nafasi wizarani maana nafasi 40 ni za waliofanya mitihani 40 private wanaodhaminiwa na chuo vyuo vingine ni NKINGA-TBR KOLANDOTO-shy MVUMI
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Baada ya cerificate unaenda Diploma chuo gani??mimi kuna dogo anamalizia cert ila private hapo Mount Mkombozi,nitapenda labda akimaliza aunge na Dip,ni wapi?
     
  7. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Test nkinga tabora diploma ya mwaka m
    moja au muhimbili miaks mitatu au KCMC mitatu au Bugando mitatu au Ruaha iringa mitatu... ruaha nirahisi mno
     
  8. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2013
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kunipata Ni pm ntakupa maelekezo zaidi kwa simu mi mvivu kujibu sms za simu
     
  9. Jben

    Jben Member

    #9
    Jul 27, 2013
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yes bro! Ukiwa na C ya bioz, D ya chem, D ya kingrza, D ya maths, unaweza pata hii certificat, bt f ya phy.
     
  10. R

    Rejonta Member

    #10
    Jul 28, 2013
    Joined: Jun 1, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unapata kabisa bila shaka dogo
     
  11. Jben

    Jben Member

    #11
    Aug 1, 2013
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jaman haya matokeo yao lini/
    maana wngne ualimu unatuchanganya/ kwa anayejuwa bac anijuze.coz wengne
    hatuna hob na ualimu
     
  12. S

    Sheko JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afya nasikia kugumu sana katika selection vp umeomba dip au cheti ya kozi gani mkuu mwenzangu
     
  13. Jben

    Jben Member

    #13
    Aug 1, 2013
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chet ya labo
     
  14. k

    kifumbiko JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh 2ombe mungu maana gvt noma kupata nafasi
     
  15. Delzzy

    Delzzy Senior Member

    #15
    Aug 2, 2013
    Joined: Jul 10, 2013
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kweli tuombe mungu
     
  16. Jben

    Jben Member

    #16
    Aug 3, 2013
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh, jaman walio karibu na wizara jitahidin mfke wizaran, ili tuwe na specific time, maana wengne wamechaguliwa ualimu na huku wapo interested na afya.... Plz fanyeni hvyo wapendwa. Pia unaweza nijuza kupitia '0762767372, nawa <3
     
  17. Jben

    Jben Member

    #17
    Sep 3, 2013
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh, majanga sasa.. Tunasugua bench adi lini jamani!
     
  18. V

    Victor 20 Senior Member

    #18
    Sep 3, 2013
    Joined: Aug 14, 2013
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazeyaaa! kusugua mpaka mwezi wa 10 tarehe 12 kuna friend wangu 1 alienda kuulizia pale muhimbili so hamna jinsi tusubir
     
  19. S

    Sospetergideon JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2013
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe upo kwenye ualimu ina maana afya ukichaguliwa huko ualimu unatoka?
     
  20. S

    Sospetergideon JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2013
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini tatizo huko?
     
Loading...