Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cerebral Palsy (Mtindio)

Discussion in 'JF Doctor' started by kande kavu, Dec 10, 2011.

  1. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wataalamu/wazoefu naombeni msaada wenu.

    Kijana wangu wa miaka mitano aliugua Malaria akiwa na mwezi mmoja, na kwa bahati mbaya hatukuicontrol vizuri (Wazazi & madaktari) hivyo ikawa severe ikapelekea dege dege na kuharibu sehemu ya brain yake.

    Tangu tulipogundua shida yake (miezi sita), amekuwa akifanyiwa physiotherapy (mama cheza) lakini naweza sema maendeleo ni kidogo sana. Kwa siku za karibuni amekuwa akisumbuliwa sana na convulsions na tumeonana na madaktari kadhaa lakini sijapata dawa ya kumsaidia. Kwa sasa pamoja na mazoezi anatumia Fenebabutoni .

    Wana JF naomba mwenye kujua kitu hapo anisaidie nimpunguzie maumivu kijana wangu. Asanteni.
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Subiri Dr Riwa na wengne watakusaidia mkuu,pole sana na Mungu atakusaidieni
     
  3. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe
     
Loading...