Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CEO wa NSSF

Discussion in 'Jamii Photos' started by wimbi la mbele, Jun 23, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. D

    Don Draper Senior Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani CEO wa TRA au PPF wanakuwa wapi wakati wa free time zao?
     
  3. D

    Dr.Who Senior Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulewa na machangu doa
     
  4. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao ni binadamu kama binadamu wa kawaida sio malaika, wanaweza kua popote ilimradi hawavunji sheria hiyo picha ya Dr Dau nimeipenda inaonyesha kujichanganya na jamii na kujua kinachoendelea mitaani na vilevile inaonyesha kua ni mtoto wa mjini. Wabongo mnapenda kila kitu aanze Obama.
     
  5. a

    afwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kama walivyosema wengine katika hiyo thread ya Michuzi, hiyo picha haina ushirikiano. Imetengenezwa tu! acha hadaa
     
  6. S

    Sinag Man Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafikiri kila mtu anapenda kwani haiwezekani, yeye nani asiweze fanya hivyo. hao ni wenye roho mbaya ndiyo wanasema kuwa imetengenezwa.
     
  7. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Dr. Ramadhani Dau amejaa udini kulikp mtu yeyote hapa duniani. Kila aliyemteua ni dini yake.
     
  8. c

    chamajani JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo, anaanza kujaza kinyesi kuita nzi sasa, lol
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Yule mwingine aliyekuwa CEO wa PPF halafu akaja ATCL na baadaye kujikuta yupo Kisutu kwa mara ingine tena(ya kwanza alipokuwa PPF,ya pili akiwa ATCL hivi majuzi)utamukuta kila Jumapili never miss kuanzia saa 4 asubuhi Miller Bar Sinza akiwa na jamaa zake ambao wamemuganda kama kupe wa umasaini
     
  10. made

    made JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Watu wengine hovyo.....wanaongea ujinga mtupu,anaweza kuwa na akili huyo anaemwaga udini humu
     
  11. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    .............
     
  12. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nakuunga mkono wana jumuiya yao ya udini haishi Magomeni ndiyo wanampangia safu ya uteuzi huko aliko hana ujanja.....
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kati ya viongozi anayejichanganya na wananchi huyu ni mmoja wapo mtafute kitlya kama utamwona
     
Loading...