Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ceo chizi.p wa atcl jihadhari na magazeti yalimgeuka mattaka hayo hayo!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Sep 25, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nikisikia engineer heshima yake inaongezeka maradufu
    siku niliposikia atcl inaongozwa na engineer kichwa yangu ilifurahi maana
    siku zote wanaoujua vichwa vya ma engineer ukiacha matatizo yetu tuliokuwa nayo udsm
    yaliofanya wengine kunywa pombe ovyo lakini tunafaulu..mwishowa siuku tunaongoza vyombo
    muhimu
    kwako mkuu paul chizi..
    Hongerasana kwa kupewa majukumu makubwa ingawa bado nalalamika wanaitaji
    kukupa sapoti kubwa ikiwemo kuweka sheria za kusiadia atcl kutanuka duniani
    kote pamoja na kuhakikisha kila mfanyakazi wa serikalini anapanda ndege ya atcl
    binafsi nakupongeza kwa hili..na zaidi ya yote nakupongeza kwa training zonazoendelea
    ambazo tumekuwa tukizizoma kwenye magazeti yetu hasa mwananchi..nimewiwa kuona
    una muelekeo wa watu kujua nini wanachofanya ingawa ni wakati sasa wa watu kuwa na conc
    training badala ya kuweka training kwa watu wachache tu na hivyo wengine kuonekana awana maana
    katika nafasi zao

    ndugu kakayetu paul wakati mwingine wa kukumbushana haya haya magazeti sio mazuri sana
    kuyatumia wakati mwingine ni rahisi sana sana kuwageuka ..ni watu wazuri sana sana lakini
    ni wabaya pale wanapoona mambo ayaendi vizuri.....nafurahi kuona maendeleo mazuri
    kwenye kampun yetu same nisingependa kuona haya magazeti yakishabikia sana nini kinachoendelea
    atcl ninao ushahidi wa magazeti ambayo ukini pm ntakurushia yalioipongeza saana atcl na siku
    wanasikia aina hata ndege walidiriki kuandika kile wanachoweza kuandika

    nakutakia maisha mema na kazi nzuri ikiwemo sapoti kwa kila sehemu mungu akubairiki natumaini
    mawazo yetu sio ya kufurahisha sana lakini yanajenga na kuimarisha kampuni yetu tukufu

    kila la kheri eng paul chizi binafsi ningeomba kila wanapooandika jina lako waakikishe wanaanzza na
    eng.p.chizi
     
Loading...