Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Central Processing Unit (CPU)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Papa Mopao, Jul 8, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Laptop yangu, CPU imekufa haifanyi kazi kabisa, ukiwasha ile power light inablink mara kwa mara tena kasi na hakuna chochote kinachoonekana kwenye screen (monitor), hv kuna uwezekano wa kununua CPU nyingine na ukapachika kwenye laptop au?
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Eish! Ni laptop aina gani? Beleave me, its more logical to buy a new laptop!
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Compaq, to buy new laptop ndugu labda laptop ife kabsaaa yaani hamna namna yoyote ya kuifufua hapo sawa, lkn kwa hili laptop namna ya kufix problem ipo! I believe that!
     
  4. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ikawa sio cpu ikawa harddisk au ram zimekufa angalia hivyovitu vizuri kabla ya kucheki cpu.
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nilichek vyote hivyo vinafanya kazi,nilijaribishia kwingine! Problem ni kwamba, feni haizunguki unapowasha laptop, kwa kawaida ukiwasha laptop feni inazungukaaa then inatulia, sasa kwa laptop yangu hii hiyo haipo!
     
  6. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Mkbwa the isuue it may b POWER SUPPLY. Bcoz it is the one control the fan to rotate. If the electricity not supplied to the fan how can rotate, please check for power supply.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kama feni haizunguki, ina maana imekufa. Nenda wakakuwekee feni mpya. Pana wakati PC yangu feni yake ilikufa na mchezo ukawa ni huohuo. Tatizo ni kuwa ukiwasha tu Computer, CPU inaanza kutengeneza joto moja kali sana na kuchemka si kawaida na hapohapo computer inazimwa ili kuiokkowa CPU. Nilipoweka feni mpya, inadunda hadi leo hii.
     
Loading...