Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Central Police - Mbeya inawaka moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Sep 26, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    jengo liliungua floo ya kwanza tu na zimamoto wamefanikiwa kuuzima moto ..hakuna majeruhi

    Source: JF
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ntashangaa kama fire watashindwa kuuzima huo moto kutokana na ukaribu.

    Chanzo ni nini tena shoti ya umeme au kuna afande aliacha jiko linawaka?
     
  3. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    What is going ön? Umecema inawaka moto then mwenye updates, haya yamekuwaje!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimekuja mbio nimekuta vitu vya ajabu sikutegemea ni wewendiyo umeleta mada kama hii....
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    HAa!? Sasa wewe una present mada/thread inayofanana na uzushi?!
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    kuna mtu kaiba password yake akabadili na avatar!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    News alert halafu mwenye habari atujuze, hapo naona haijatulia kidogo lakini hakuna shida hii tutaichukilia kama tetesi hivyo inahitaji prove kupitia vyanzo mbali mbali. Ngoja nizame chimbo nikirudi niko na full story.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Hii mioto ya Mbeya!. Sii bure!.
    Lilianza soko, likajengwa upya likaungua tena!. Lijafuatiwa na soko jingine na jingine tena!. Sasa ndio kituo cha polisi!. Basi ofisi ya RC wajiandae!. Itambidi mbunge wa Mbeya Mhe. Sugu, akifute kabisa kile kibwagizo chake (Sugu Moto Chini!) cha wakati wa kampeni kilichompa ushindi kwa sababu sasa moto chini unafanya kweli!.

    Kituo cha polisi kilichostahili kuungua ni kile cha Arusha kufidia damu za raia wakaida wasio na hatia waliopoteza maisha kwa kumiminiwa risasi na polisi wakiwa Stendi Kuu na wengine Unga Limited lakini wakasingiziwa eti wanefyatuliwa risasi kwa kutaka kuvamia kituo cha Polisi!.

    Poleni wana Mbeya!.
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari hii haijakaa kıukwel kwel.
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni ile Police Welfare Canteen almaarufu kama "CHIZIKA"... Maarufu kwa Bia za Buku buku ndio imeshika moto... Natumai kutokana na Police wengi kupata Mishahara yao Ijumaa patakuwa pamejaa sana... poleni WAPENDA MTEREMKO aka KITONGA wa Mbeya... Bia za Buku mtapata wapi...
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ..Jamani hebu walioko Mbeya walete kitu cha kueleweka manake Mbeya imekuwa MOTO..MOTO..MOTO..MOTO..Kulikoni??
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tupe habari iliyosimama maana naona kimyaji kimekolea halafu inaonekana unachukia nao........hahahahaah
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    inawezekana....hahahaah
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Habari zipi zaidi Crashwise??? Habari imesimama... kuwa inayoungua ni Baa ya MA-AFANDE... Una swali la nyongeza...???
     
  15. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilikua nasikiliza Clouds, wakatangaza kua kuna moto unawaka pale Central Polisi jijini Mbeya, wakasema wanatuma mwakilishi wao ili alete taarifa zaidi, hee cjakaa sawa Mzee wa Megawatt akachukua chake.
     
  16. P

    Pumba Mwiko Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari kua kituo cha polisi(Central)Mbeya chawaka moto jioni hii.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kheeeee na huku simu yangu inawaka moto.iwiiiiiii
     
  18. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hata mimi kuna jamaa hapa kasema amesikia kwenye radio. dah wakuu kweli zama hizi za mtandiowazi hakuna hata mwana JF mmoja Mbeya akatupatia kitu kamili?
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Habari nilizozinasa hivi punde zinasema kituo cha polisi kikuu cha Mbeya kinawaka moto.

    UPDATES
    Nimeweza kuwasiliana na kamanda wangu Mh. Mbilinyi (Mb) na amethibitisha kutokea ajali ya moto kwenye makazi ya polisi yaliyopo katika kituo kikuu cha polisi.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona matatizo ya moto Mbeya hayaishi? Tujuze chanzo cha huo moto mkuu
     
Loading...