Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Census in good progress Ms Amina Mrisho, has expressed optimism on positive outcome

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by R.B, Aug 31, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,506
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    The National Census Commissioner, Ms Amina Mrisho, has expressed optimism on positive outcome in the ongoing population and housing census, saying the turnout is impressive save for some isolated cases. The National Census Commissioner, Ms Amina Mrisho Ms Mrisho told the ‘Daily News' in Dar es Salaam that minor challenges experienced at the beginning of the exercise were resolved.

    "In Kilwa District, Lindi region, the exercise was almost paralyzed at the beginning because there was a problem on the part of residents and enumerators as well. "So we had to dispatch a special team which has taken over and things are moving on smoothly," she revealed.

    Ms Mrisho noted further that another problematic area was Manyara Region where some five people were arrested for obstructing census officials from performing their duties. "They, however, repented and were released and are now volunteering to campaign for participation in the exercise," she said.

    In another development, the National Bureau of Statistics (NBS) has issued a statement calling on citizens to continue giving out information to enumerators, as the officers will continue to be in the streets until tomorrow which is the 7th day.

    "The exercise which began on August 26, was scheduled to continue for seven days, until Saturday, if there are some people who are yet to be attended by enumerators, they should report to local leaders or ten cell leaders," reads the statement.

    The statement further reminded that data which are sought would remain confidential. "We take this opportunity to thank all Tanzanians who have come out in support of our officers in the exercise," it notes.
     

    Attached Files:

  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Anajitetea kwa maboss wake kwani ungetegemea aseme zoezi halijafanikiwa hii ndio bongo
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,972
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    asiwe na haraka, angojee tu maana ukweli utajulikana!
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ni kitu cha ajabu sana kuona mtu anayendaa shughuli ndiye huyohuyo anakuwa wa kwanza kujisifia kuwa shughuli imeenda vizuri. Huu ni upuuzi kwasababu alipaswa kusubiri maoni ya watu kama kazi imefanikiwa au la.

    Na mimi nina uhakika asilimia mia tisa kuwa hili zoezi la sensa limeenda ovyo kuliko maelezo na serikali itajuta sana kwanini hata walianzisha wazo la kuhesabuhesabu watu.

    Huku kwetu, kwa mfano, kuna watu karibu laki 4 wamegoma kabisa kutoa ushirikiano kwa hao wapiga sensa wao. Halafu et mtu anasema sijui oooh sensa imefanikiwa kwa asilimia ngapi sijui nini.
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sensa siku saba huu ni U-EPA. kwa nini pesa ya kumlipa wakala wa sensa kwa siku saba wasilipwe watu sita extra na zoezi likawa la siku moja??!! Linavuruga M4C bila sababu.
     
  6. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huo ni uongo na uzushi........kuna kasoro nyingi sana hawataki kukiri.....mimi mwenyewe hapa sijahesabiwa, tena hapa sinza tu na watu kibao mtaani kwetu hawajahesabiwa hao makarani hawajafika....imebidi nimtafute rafiki yangu ambae ni karani ili aweze kuniandika kama mkazi wa hilo eneo aliko, sasa ni watu wangapi wataweza fanya kitu kama hico?
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mwisho wa siku maneno ya serikali ndio yanakuwa final...this time at least na wewe umeona hivyo. Tatizo langu ni kuwa kuna kaya nyingine hazikuhesabiwa sio sababu ya kugoma, bali sababu ya wanaohesabu kutoonekana. Inakuwaje hiyo?
     
  8. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Inakuwa imekula kwao.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    lakini serikali yetu ni serikali pendwa...inajari na kusikia...teh teh teh
     
  10. o

    omokaruka mwikizo Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli zoezi hili limeferi, leo ni siku ya tano/sita, hawajafika kwangu kunihesabu mimi na familia yangu, huko Dodoma, sasa makarani watafika lini kutuhesabu kama hadi sasa hawajafika?

     
Loading...