Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cement kutoka 13500 hadi 14500

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mamzalendo, Jul 14, 2011.

  1. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani kuna ujenzi nikuwa nafanya nimezoea kununua cement mfuko mmoja 13500 na mara ya mwisho nimenunua juzi leo nimeambiwa hapo hapo kwenye ilo duka 14500 nikasema shida nini jamani mbona ongezeko kubwa,akajbu ndio gharama za kiwanda zimepanda kisa mgao,jamani tuna serikali au hatuna?haya madhara ya propaganda zao wanayaona au hawaoni kwa kweli imeniuma kila kitu juu sa hivi,tunafaidika nini na hii serikali iliyopo madarakani sukari nanunua 2000 wakati serikali ilisema 1700 kisa viwandani,jamani tunaichukulia hatua gani hii serikali?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pole sana mamzalendo
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nitaendelea kuwa mapangaji wa kudumu! Kama siwezi kufisadi nitajenga kweli?
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa nimekaa tu umeme hakuna hyo gharama iliyopanda katika kila kitu nategemewa niipataje jamani?
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli hujengi hapa nimetoka kupokea simu ya mtu anayeniuzia matofali ananiambia c unajua cement imepanda nikamwambia ndio na tofali pia bei imepanda nikamwambia sawa mi naona nistop hapa nilipo kabla cjafungwa na madeni kweli Mungu aione hii serikali,kila kukicha afadhali jana du,
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mamzalendo wapi uko ulikopewa bei iyo na ni cement gani twiga,simba au tembo kuwa specific waweza pata msaasa
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni simba ndugu yangu na nipo huku kilimanjaro,
     
  8. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Si tuliokuwa tunanunua cement Tsh. 15,000/= sijui itakuwa shilingi ngapi kwa sasa?
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Napumzika Bilila Lodge Serengeti baada ya kazi ngumu za Ujenzi wa Taifa
     
  10. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nyie mko mkoa gani hapa bongo.Mimi nilipo nje ya dar nimenunua leo Cement simba ni 20,000 na Bati bd moja la futi 10/30g ni 255,000 .

    Misumari kilo moja ni 3500-4000 kwa kilo
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,882
    Trophy Points: 280
    Eeeeh!?? mbona wantisha!
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    cement ya nje ni imara na bei rahisi inapatikana kwa murzah oil-zakaria.vitu vya ndani ghali kuliko vya nje maajabu sana
     
  13. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bei yaweza kuwa rahisi lakini uimara my friend....hamna kitu. hasa zinazotoka china na pakistan hamna kitu mkuu.
     
  14. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Nyumba ya kanisa umehama?
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we acha tu Mungu amuone huko huko....
     
  16. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii niliyonayo nalalamika ikifika 20000 si nitapagawa loh?uko wapi wewe?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Sasa Bamburi ya Kenya ndio wakati wake........Tanzania wangu unakufa nikikuona
     
  18. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du na bei ya mabati migongo mipana ni ngapi kwa mita
     
  19. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  20. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Du ni hatari wazee kumbe, ndio maana wenye nyumba wanakuwa wakali na nyumba zao. Ila kuna maeneo mengine kama Kigoma mfuko wa cement 50Kg kabla ya mfumuko ilikuwa inasoma TZS. 18,000/= per bag kwa sasa sijui itakuwa ngapi.
     
Loading...