Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Celtel Kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DMussa, Jul 25, 2008.

  1. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimegundua kwamba kampuni ya kutoa huduma za simu za mikononi ya Celtel imeondoa matangazo yake yote na hata magari yao siku hizi hayako branded! Je nini kinaendelea huko Celtel? au ndo kampuni lishauzwa tena?
     
    Last edited: Jul 25, 2008
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tarehe moja itaanza kuitwa Zein.Hiyo mbona ni wiki sasa toka wameeanza kukusanya chochote kilichoandikwa Celtel..on !st august utaona mabango yote..yatabandikwa siku moja kwa nchi zote ambazo Zein imenunua kampuni hizo..ndiyo siku ambayo bei za simu zitakuwa juu zaidi.
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thanks Gembe,
    Ina maana hawa Zein wamenunua Zantel na Celtel au unamaanisha nini?
     
  4. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I mean Celtel..
     
  5. S

    Sunshine OLD Member

    #5
    Jul 25, 2008
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    'ZAIN'

    It will be called 'ZAIN'
    and not 'ZEIN'
     

    Attached Files:

  6. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Zain sounds like a pain,
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Duh, na kwenye uwanja wa kimataifa wa Julius Nyerere pia weshafuta 'udhamini'?

    View attachment 1852
     
  8. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa ZAIN wamenunua na wafanyakazi nikiwa namaanisha wafanyakazi wataendelea kwa contract ya zamani au watapewa mpya, watapata ajira moja kwa moja au itabidi waanze kutuma maombi? vipi kuhusu kupunguza wafanyakazi, kampuni nyingi zikinunua ingine (acquisition) zinapunguza wafanyakazi. Nimeuliza tu kama kuna mtu ana info!
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Kulikoni haya makampuni ya simu, nayo yana siri gani? Tulianza na TRITEL sasa tuna VODACOM, enzi zile tulianza pia na MOBITEL sasa TIGO, nayo CELTEL sasa ishakuwa ZAIN, anyway, mwendo mdundo.

    ...mtandao wa ZAIN... ulivyosambaa afrika na mashariki ya kati...


    View attachment 1855
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kazi kwelii kweli Zein tena au njia ya kukwepa kodi hii Tax Holiday zitolewe....
     
  11. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....Hilo ni la kuuliza tena mkuu??? Mtu amefanya biashara faida mlima hakuna kodi....wanabadilisha jina wanaendelea kula maisha wadanganyika tupo tumetumbua macho tu...Haya maviongozi sijui yanajua wanachofanya kweli?? Baada ya "Zain" wanakuja na jina lingine maisha yanaendelea kama pochi la mjinga watu wamejiokotea...
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona watu washafunga ulaji wao sie tusubiri maumivu
     
  13. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..kama zile juice za arabuni, au?
     
  14. K

    Kilawila Member

    #14
    Jul 26, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vile ulikuwepo baba,,,,, Tax Holiday for 5 years halafu watakuja na jina lingine,,,, Wadanganyika tunakodoa mimacho tu,,,
     
  15. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..hamna mambo hayo siku hizi.
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Zain tena? hapo kuna nini? ndiyo wizi mwingine tena?
    Serikali iseme basi maana si nasikia nayo ina share humo? je imeridhia mabadilko au? au miyeyusho?
    Kwa hiyo tunategemea kusikia tukikaribishwa "Karibu zain" kwenye hand set zetu hapo 1 august?
     
  17. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    About Celtel & Zain
    Zain is a leading emerging markets player in the field of telecommunications aiming to become one of the top ten mobile groups in the world by 2011. Zain was established in 1983 in Kuwait as the region's first mobile operator. Since 2003, it has grown significantly becoming the 4th largest telecommunications company in the world in terms of geographic presence with a footprint in 22 countries spread across the Middle East and Africa providing mobile voice and data services to over 45.7 million active customers (as at 31 March 2008).
    In the Middle East the company operates under the Zain brand name in Bahrain, Iraq, Jordan, Kuwait and Sudan. In Lebanon the company operates as mtc-touch. Zain plans to commence operations in the Kingdom of Saudi Arabia in 2008.
    In Africa, Zain currently operates under the Celtel brand (www.celtel.com) in 14 sub-Saharan African countries namely: Burkina Faso, Chad, Democratic Republic of the Congo, the Republic of the Congo, Gabon, Kenya, Malawi, Madagascar, Niger, Nigeria, Sierra Leone, Tanzania, Uganda and Zambia. The company's mobile telecommunications operations in Ghana will begin in late 2008.
    The Zain brand is wholly owned by Mobile Telecommunications Company KSC, which is listed on the Kuwait Stock Exchange (Stock ticker: ZAIN). The company had a market capitalization of over US$ 27 billion on 30 June, 2008.
    For more information please visit www.zain.com

    Media Enquiries:
    info@zain.com
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...if ZEIN is CELTEL and vice versa, then why bother branding CELTEL to ZEIN?

    naamini Pepsi sio Coca japo zote ni Cola. Anyway, mtaka cha uvunguni, mie ni mteja tu, iwe TiGO, ZEIN au ZANTEL...

    :D
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Eh!, kumbe mambo yalikuwa mambo uzinduzi wa ZEIN, haya, habari na picha kwa hisani ya haki-hakingowi.blogspot.com

     
  20. H

    Haika JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    correction, tritel ilikuwa ya rugemalira, vodacom ina planetel na caspian, hawana uhusiano, wakati voda inaanza tritel ilikuwapo.
    tigo na mobitel sina uhakika kama kuna mauziano, ila celtel na zain ni mauzo kamili.
     
Loading...