Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Celina Kombani live Star tv - Katiba Mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kapotolo, May 6, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Anaeweza afuatilie wana JF, tuone kama amekuja na jipya.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Akumbuke kwamba katiba ni ya wananchi na si ya CCM kama anavyoonekana kuitetea!!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siipendi hii minyangumi an minyonyaji ya ccm agggrrr
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karudi tena! Alikuwepo pale na AG Werema wiki chache zilizopita. Wamsome Jenerali kwenye RaiaMwema Jumatano mbili zilizopita. Kuna ujumbe amewapa loud & clear juu ya mchakato wa Katiba yetu.
     
  5. M

    Marcossy A.M Verified User

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikitika sana kupoteza muda wangu kuangalia kipindi hiki: nimejiridhisha bila shaka kuwa sioni jipya miongoni mwa watendaji wetu hawa. Waliobaki kwenye chama chetu walijue hili! Iwapo tutaendelea hivi bila kusoma wananchi wanataka nini, ipo siku yatatukuta yanayowakuta Syria leo huku tukiwa Ikulu hatuamini ukweli: Kumbukeni Tito aliwatishia hata askari walioenda kumkamata asijue kesha pinduliwa. Celina amka! MUSWADA MBOVU HUZAA MCHAKATO MBAYA NA MWISHO WAKE KATIBA ILIYOSHINDWA KABLA YA KUANZA KAZI! Watanzania hatutokubali kuburuzwa hadi tufikie hapo! Tusubiri hapo ulipo tunakuja.
     
  6. m

    mkulimamwema Senior Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana lipi jipya kwanza yeye na kaka yake Werema waliikataa katiba mpya raha yao ni kuwa tuna Rais anayeendana nao angekuwa mwingine angewafukuza kwa kushindwa kutimiza wajibu wao
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hana jipya zaidi ya siasa
     
  8. a

    akamowi Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    afikirie kuwa katiba si suala la mzaha kwani yakiharibika wa kujibu ni yeye
     
Loading...