Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Celina Kombani akerwa na wanasiasa wanaomchafua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gumzo, Sep 13, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MBUNGE wa Ulanga Mashariki (CCM), Celina Kombani amewasihi viongozi wa vyama vya siasa nchini kutumia vizuri majukwaa ya siasa kwa kueleza sera zao, badala ya kutoa kashfa na maneno ya kejeli zinaweza kusababisha machafuko.

    Kombani ambaye pia ni Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais (Utumishi), alisema hayo wakati akizungumza na wazee wa Kata ya Vigoi Nawenge na Mahenge mjini wakati wa ziara yake ya kukagua na kuhimiza shughuli mbalimbali za maendeleo.

    "Wapo baadhi ya wanasiasa waliwahi kuja hapa jimboni kwangu na wakakosa watu wa kuwasikiliza na kuanza kunitolea maneno ya kunikashifu bila ya kuangalia maendeleo niliyofanya, hiyo ni dalili kuwa wameshindwa siasa siwajibu ila najua walikuwa wapita njia tu," alisema Kombani.

    Waziri kombani alisema wananchi wa jimbo hilo ni mashuhuda kuwa, yeye siyo mtu wa maneno mengi bali vitendo katika mipango yake mbalimbali ya kuwaletea maendeleo, kama alivyohaidi wakati wa kampeni za uchaguzi na kuwataka kutokukubali kudanganywa na viongozi wanaopita na kutumia maneno ya uongo.

    CHANZO: GUMZO LA JIJI
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Huyu mama ni kweli siyo Mtu wa maneno mengi sana, yeye anatoa statement fupi lakini nzito kwa mfano wa statement zake ni ile aliyoitoa kuhusiana na Katiba mpya yeye akiwa kama waziri wa sheria na katiba kipindi hicho alisema "Tanzania haihitaji katiba mpya iliyopo inajitoshereza sana"
     
Loading...