Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Celebrities Forum: Uwoya hataki kurudi kwa mumewe?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bwegebwege, Dec 16, 2010.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wamekuwa wakibeza na kukashifu baadhi ya posts humu kwa kudhani kwamba wao wanaelewa zaidi ya wengine! Hiyo post hapo juu iliwekwa nami, as I got it from one of the media sources,...it was published in not less than three newspapers!! Kwa waliobeza, jiulizeni Celebrities Forum ni kwa ajili ya nini??
    Forum: Celebrities Forum

    [FONT=&quot]"Mazuri na Vimbwanga vya wakubwa: Rais, Mawaziri, Wabunge, Wafanyabiashara wakubwa n.k (Public Figures in general) The right place for celebrity enthusiast[/FONT]"

    Kwa mantiki hiyo my post is in the right place, whether you like it or not!! Kama mods wanaona haifai wanaweza kuiondoa.....
     
Loading...