Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cecafa ndio wachawi wa soka la tanzania/wanaua soka letu, sasa tukatae

Discussion in 'Sports' started by KengeWaKijani, Jul 28, 2012.

  1. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CECAFA MNAZIPONZA TEAM
    ZA TANZANIA
    Kagame Imekshwa na Hongera
    watani YANGA Kwa kuutea
    ubingwa wako
    Lakini kama wapenda soka
    mstakabali wa timu zetu niupi?
    *Kwa utaratbu huu wa CECAFA
    michuano kufanyikia kwetu kila
    mwaka tmu zetu za Tz
    zmekuwa zktwaa ubingwa kwa
    sapoti ya Mashabiki na c kwa
    kiwango au uwezo,
    na znajkuta katka wakat
    mgumu znapokwenda
    kutuwaklsha nje CAF/CONF
    Mfano; Bingwa wa CECAFA Wa
    last year Yanga waltoka kutwaa
    ubingwa wakaenda kutia aibu
    Klabu Bingwa Afrka, waltolewa
    mapema kabisa katka round ya
    mtoano.
    *Tatzo ni hili, wahenga
    walsema "MTU KWAO" Team
    zetu znabweteka na znajitia
    ujinga, kwani MTU KWAO NDIO
    SILAHA yao kubwa, ndo maana
    zmekuwa zkfanya vzuri Hapa
    Dar es Salaam ila zkienda
    kucheza nje huenda
    kichwakchwa wakijua nayo
    Kigame.
    Mfano wa pili; Simba mwaka
    jana Conf. Cup alfanya vzuri
    Dar mbele ya Mashabiki
    wake,akashnda goli 3 kama
    cjasahau, wote Tukajua Simba
    amefuzu kwenda next level,
    *Aibu kubwa alpoenda Sudan
    alichakazwa kama MBWA
    MWIZI tena na kijitmu kdogo.
    *Matatzo hayahaya yanaitafuna
    hdi team ya taifa, Wachezaji
    wetu hawajapewa uwezo wa
    kucheza ugenin mbele ya
    mamia ya mashabiki wa tmu
    pinzani wao wanajua kucheza
    kwao tu.
    Mfano: Yanga asingeifunga
    APR Kama ile game
    ingechezewa Kampala, au au
    katka neutral ground yoyote
    Either Nairobi au hata Arusha
    pale asngefurukuta hata kdogo
    CECAFA WANATUHARIBIA
    TIMU ZETU...Wameznyma
    fursa ya kucheza away, Kila
    mwaka Dar es Slaam.
    Tunataka Iwe inazunguka Kote
    *Pia wameigeuza CECAFA
    kuwa biashara, Tanzania kuna
    wapenda soka wengi, ndo
    tumegeuzwa Soko.Pelekeni na
    Kampala.
    Pia
    *Timu zetu znabebwa ili zfke
    fainal wakusanye mamilion
    *Tim ngeni znateswa kucheza
    mech nyngi juani saa 8 mchana
    na wenyej saa 10 eti kusubiri
    watu watoke makazini
    wakaingie.
    *Halafu TZ timu 4?
     

    Attached Files:

  2. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU SAMAHANI KWA KUCHANGANYA MAJUKWA KWA WALIOSOMA UDSM TULIKUWA TUNAITA "KUMIX MADESA" Najua nilitakiwa niweke kwenye Sport forum, lakin I have tried my level best nimeshndwa forum in inopenable by my mobile.

    Sory i feel sory 4 those who are not interested with soccer.
    Karbu.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, umechambua vizuri sana, ile nimepishana na wewe pale ulippsema kuwa CECAFA wanaua soka letu, isipokua ungesema kuwa tunahitaji changamoto zaidi kwa waandaaji kupeleka mashindano haya nchi mbalimnali za wanachama wake. Ila kimaslai inaonekana Tanzania ndio inalipa kidogo kwa kuwa na washabiki wengi kuliko Nchi zingine wanachama, ila pole sana najua tatizo ni Yanga kuwa Bingwa.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    si useme tu wewe ni shabiki wa simba?
    machungu ya kukosa kombe.
     
  5. t

    thinka JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Azam na simba nan mwenye mashabiki wengi?ukijua hilo ndo utajua mashabiki sio kigezo kikubwa cha ushindi
     
  6. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,528
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ramli uliyopiga imekuonyesha kuwa Yanga wasingeifunga APR kwenye neutral ground? Kajifunze soka kwanza ndo uje tena.
     
Loading...