Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cecafa kagame cup groups 2013

Discussion in 'Sports' started by brave one, May 21, 2013.

  1. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 1,598
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 63
    Group A
    EL Merriekh(Sudan), Simba(TZ), AL Mann(Somalia), APR(Rwanda)
    Group B
    AL Hilal(Sudan), Ahl Shandi(Sudan), Al Nasri(S.Sudan), Tasker(Kenya), Super Falcon(ZnZ)
    Group C
    Yanga(TZ), Express(UG), VItalo(Burundi), AS Port(Djibouti)
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 13,879
    Likes Received: 2,707
    Trophy Points: 113
    mmmh hilo kundi C!!!!!na mbona Sudan wameingiza timu nyingi namna hiyo, 4!!!!
     
  3. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 1,598
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 63
    Sudan timu 3 kwasababu ni wenyeji, iyo nyingine ni ya South Sudan ilicheza na azam kwenye shirikisho kama unakumbuka
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    May 21, 2013
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,457
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 83
    Azam haimo? Kwani vigezo vyakushiriki michuano hii ni nini?
     
  5. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,084
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 48
    Naikumbuka Al Ahly Shand, nadhani hii timu nikali zaidi ya Libolo. Kwa kifupi kombe litabaki Sudan.
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Hapo kwenye RED hao ndio watakaocheza final.
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Nadhani bcoz pombe wanadhamini michuano hii,so yeye hayuko tayari kutangaza pombe.
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 13,879
    Likes Received: 2,707
    Trophy Points: 113
    mkuu linaweza lisibaki huko ila wanayo nafasi kubwa sana ya kulibakiza,timu 4 zikicheza nyumbani ni zaidi ya jeshi la mbwa mwitu!
     
  9. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 1,598
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 63
    Simba imeenda kama bingwa wa tz msimu wa 2011/12 wakati Yanga ameenda kama bingwa mtetezi wa kagame,
     
  10. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,084
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 48
    Azam haimo kwa vile haina sifa, Yanga itashiriki kama bingwa mtetezi, Simba itakwenda kama bingwa wa 2011/12.
     
  11. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 1,598
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 63
    hawa walishinda 3 sudan vilivile walipigwa 3 tz na simba waliitoa simba kwa matuta mkuu
     
  12. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,084
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 48
    Nilipenda jinsi walivyochomoa bao moja moja hadi kuitoa Simba iliyokuwa na matumaini kibao ya kusonga mbele.
     
  13. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 1,598
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 63
    usajiri ukiwa mzuri simba bingwa apo hakuna timu ngumu
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,825
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 63
    Hilo kombe naona namna timu yangu ya Yanga inavyoenda kulitema huko Sudan, na nadhani litabaki huko huko Khartoum.
     
  15. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2013
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,084
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 48
    Al Ahly Shand Je, unawabeza huku ukijua fika yaliyomkuta Simba? Mwisho, Simba licha ya kuchukua kombe hili mara nyingi zaidi ya klabu yoyote, haijawahi kuchukua kombe hili nje ya ardhi ya TZ, hivyo itakuwa ni miujiza ya karne.
     
  16. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 1,598
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 63
    timu za Sudan msimu huu zimeshuka ubora zimetolewa round ya 1 na nyingine round 2 kwenye michuano ya CUF, mnyama atatamba kama unanyojua Simba ndo mwakilishi bora tz kwenye michuano ya kimataifa
     
  17. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2013
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 43

    Kama kweli wewe ni mshabiki wa Yanga, nikupe hongera sana ni washabiki wachache sana wanaona hatari ya timu zetu kuliacha kombe hili huko. Timu za Sudani zina uwezo mkubwa sana wa kucheza soka la ushindani,na zinajua pia kutumia viwanja vya nyumbani. Watu wasidanganyike eti kwa kuwa zimeshindwa kusonga mbele mwaka huu basi zitakuwa zimefulia.

    Timu zetu zinapaswa kujiandaa kwelikweli
     
  18. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2013
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 2,974
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 63
    Pamoja na yanga kupangwa kundi laini lkn safari lazima iwakute esp robo fainali. Sioni simba kufika mbali sana unless walete majembe matatu ya maana beti ya kati ya hatari (owino's type) wa kusaidiana na kapombe na central strikers mbili za kufa mtu (target man mmoja na inside 10 m1 wa hatari sana) wings tunao kuna messi wawili huyu wetu na wa coastal n chanongo. Viungo sio issue sana tunao kibao kina kazimoto gallas mkude seseme aka mario gotze na huyu aliyesajiliwa jkt yuko sawa. Viva simba Sc

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  19. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,743
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 63
    nakubaliana na wewe (simba mkali kwa michuano ya nje) ila kwa Libolo tu ndio mambo huwaga hovyo
     
  20. M

    Masuke JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2013
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,569
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Mbona hakuna timu yoyote ya Ethiopia wala Eritrea?
     
Loading...
Similar Threads - Cecafa kagame groups Forum Date
Cecafa Kagame clubs cup 2015 best XI Sports Aug 3, 2015
CECAFA Kagame Cup 2014, Rwanda Sports Aug 8, 2014
Makundi ya CECAFA KAGAME CUP 2014 Sports Nov 15, 2013
cecafa kagame cup final Sports Jul 1, 2013
CECAFA: Yanga yavuliwa Ubingwa - Kombe la Kagame Sports Jun 12, 2013

Share This Page