Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM yamhenyesha Pinda uingereza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Oct 18, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu Pinda amefanya ziara isiyokuwa na miguu wala kichwa nchini Uingereza. Akiwa huko alipata habari za uwepo wa mkutano wa wanachadema uliongozwa na Wenje amabye ni mkurugenzi wa mambo ya nje wa CDM na Munishi ambaye ni katibu Mkuu wa BAVICHA.

    Habari zilizovuja zinasema Pinda aliamua kumshinikiza Balozi wa Tanzania Uingereza kuitisha mkutano wa wana CCM kwa mgongo wa jina "WATANZANIA" siku ya Jumanne ya terehe 16/10/2012 ubalozini baada ya kusikia CHADEMA wamekutana ijumaa iliyopita na kuazimia kuisambaratisha CCM Uingereza.

    Katika mkutano huu walijitokeza watu wasiozidi 15 na taarifa za ndani zinadai Pinda ametamka ndani ya kikao hicho kuwa CHADEMA ni "KIBOKO" kwani siku za nyuma walizoea kupata mapokezi makubwa yenye mbwembwe kama viongozi wa serikali lakini baada ya CDM kujikita nje kwa siku za hivi karibuni , hali hiyo imetoweka na kuwaduaza viongozi wa serikali.

    Ikumbukwe wiki tatu zilizopita, makamu wa rais Gharibu Bilal alifanya ziara kama hiyo nchini Uingereza na kuambulia patupu.

    Viongozi wa CDM walifanya mkutano wao tarehe 12/10/2012 jijini London na kukusanya idadi kubwa ya watu kutoka miji ya Reeding, Birmingham na London na baadhi ya watanzania waishio huko walijiunga na CDM.

    Source: Mtanzania aliyekuwapo mkutanoni kwenye ubalozi wa Tanzania London.
     
  2. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mh.pinda anajenga demokrasia nchini au ni mbomoaji .hebu fuatilia ziara zake anzia mikoani mfano mwanza ,nenda uingereza .historia itatuambia amefanyia nini tanzania
     
  3. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pinda anamuiga bosi wake ku-Vasco da Gama. Huyu Oman yule UK, wakati nchi inateketea kwa vurugu.
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ama zao ama zangu NYINYIEMU kushni.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hizo zinaitwa Tantararira wafuasi wa Chadema Uingereza hawazidi 20 kina Chilisosi, Uingereza Watanzania wengi ni Wapemba nao wamejiripuwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu una takwimu za wanacdm uk?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa dada yangu,Huo ndiyo ukweli mtupu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa dada yangu,Huo ndiyo ukweli mtupu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Pinda ndo aliyesuka mpango wa kumuua Ulimboka, aje huku waislam wamuadabishe
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ningekuwa na furaha sana kama ponda na wenzake wangetumia mbinu na nguvu zao kuwaadabisha viongozi wa serikali na wala rushwa hakika wangeungwa mkono na jamii yote
     
  11. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...je na hao Watanzani wanaoishi UK waliogoma kuudhulia huo mkutano wa Pinda walipewa viroba?...
     
  12. K

    KISHOMBO Senior Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ameshindwa kujenga chama akiwa Tz atawezaje kwenye nchi za watu. Hajazomewa?
    CDM is there to stay and forever!
     
  13. Mwanahakij

    Mwanahakij Senior Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakusema liwalo na liwe?
     
  14. k

    katundu Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni kweli watu walikuwa wachache pale ubalozini. Watu wengine mnaishi tz lakini nashangaa kusikia asilimia kubwa wanaoishi uk ni wapemba. Chunga ulimi ndugu yangu hujawahi kufika hapa UK watu wana kazi zao za maana sijui nani anawadanganya kwamba watu wamejilipua!!! CCM ni chama mfu hakuna wa kukifufua. Nilikuwepo kwenye mkutano wa Wenje hivyo sioni sababu ya watu kudanganya.
     
  15. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    kikwete ndiyo mratibu na anahusika na mpango mzima wa kutaka kumua Uli ,pinda alikuwa msaidizi tu
     
  16. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    We mdada unajua wewe.
     
  17. S

    SAMANTA Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tuwekee picha ya jinsi mkutano wa Pinda ulivyokuwa basi. Na huo mkutano wa Wenje na Munishi kama anavyodai SCOLARI ulikuaje? Nini kilijiri. Hebu shuhudia
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Chadema bana badala ya kujenga chama vijijini mnakimbilia London.
     
  19. C

    Chadema upareni Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukitoka uingereza tunaelekea oman!
     
  20. k

    kiwaya Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tunapojaribu kuandika kitu humu tuwe tunaandika jambo ambalo unakuwa nalo uhakikika! Waziri mkuu hayuko UK kwa shughuli za kisiasa na wala hajafanya mkutano wa kisiasa! Hata kama tunaipinga CCM tusuzushe jambo ambalo halipo! Kama huna cha kupost humu kapost mada zindine sio lazima siasa! Siasa inahitaji ukweli sio kuandika tu bora umeandika.
     
Loading...