Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM yaanza kukokomboa wakazi wa Bagamoyo huku uwepo wa CCM ukitatanisha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlalila, May 27, 2012.

  1. M

    Mlalila Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM wameanza kuangamiza ngome ya CCM Bagamoyo. Leo wamefanya mkutano ktk viwanja vya Majengo S/M. Mkutano umefanyika wakati mvua kubwa ikinyesha na watu wakinyeshewa na mvua ya kufa mtu huku wengine wakishindwa kufika uwanjani hapo kutokana na mvua hiyo kubwa.

    Hali ya hewa iliendelea kuwa mbaya watu wakitepeta na wengine simu zikiingiwa maji wakiwa bado wamekomaa kusikiliza makamanda wakitoa hoja za ukweli!, nguvu!, na kumharibia siku kila kada wa ccm.

    Wwananchi wengi wameonekana kufunguka na kutamani kupata kadi za uanachama (CDM) ambazo kulingana na hali ya hewa kuwa mbaya wengi wamerudi nyumbani wakidai kuwa mvua haijawatendea haki huku wengine wakitamani kujua lini tena makamanda watakuja kuongea nao.

    Ktk hali isiyotarajiwa, Nimeshuhudia Kimbunga cha mabadiliko wilayani hapa kikiendelea kuvuta kasi
    kila kukicha na baadhi ya vijiwe vya CCM vikikosa washabiki na wafuasi. Leo nikipita mtaani na bendela ya CDM kuelekea mkutanoni, vijana wa bodaboda na wachoma Chipsi waliniomba bendela ya CDM kisha wakaitundika ktk moja ya kijiwe ambacho Shukuru Kawambwa alikizinduwa kama shina la tawi takribani mita 100 toka ofisi ya rais wa wilaya.


    CCM inakufa jamani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!, Hamia CHADEMA!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ccm ilishajifia muda mrefu sana, wananchi walishaichoka, ila tatizo lilikuwa ni chama gani IMARA cha kuwakombo. Sasa wamepata chama icho ambacho walikuwa wanakitafuta au kukingojea, sasa wamekipata. Ukombozi umefika... M4C.
     
  3. k

    kajunju JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Acha wafe taratibu ila 2015 ndiyo mazish rasmi
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mbona bagamoyo palaini sana tu kesho akienda Nape atazawazisha mambo
     
  5. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu radi ilipiga? Sisi wa enzi zile za Joseon tunaamini kama radi zilipiga basi Miungu ilikuwa inakabidhi wilaya kwa CDM na CCM hawana chao.
     
  6. M

    Mlalila Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba CCM imekosa mvuto mpaka basi. Nape akija lazima alambe vidole viwili kuanzia jimbo la Mdee mpaka kwa Kawambwa. Akichelewa kuja kubadilisha hii dhoruba ya CDM anaweza kuvulia gamba lake Bagamoyo badala ya DSM.
     
  7. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,084
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    picha angalau kidogo kamanda ili matomaso wasadiki habari uliyoileta hapa
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Wacheza bao wanahitaji tu fweza kidogo ya kunywa kahawa na dafu baaaaasi umemaliza. Hawa siyo watu wa kuaminika ni mamwinyi vigeugeu
     
Loading...