Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM,Wanaharakati, wanavyuo tuacheni CCM tujadili mgombea wetu 2015 tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by the mkerewe, Feb 7, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanachama wenzangu wa CCM
    Ni kweli mambo yanatuwia magumu kwenye ulingo wa siasa, tunaitaji kada CCM damudam wa mwaka 2015.
    Samwel Sitta+Mwakyembe sio makada asilia.HAWATUFAI KWA CHAMA.
    Mim nadhan ni LOWASSA PEKEE ANAYEWEZA KUSIMIKWA KUWA RAHISI 2015 bcs:
    1.Chama kinaitaji mchapa kazi na sio mchapa maneno (PINDA)
    2.Hamna ushaidi wa kimahakama kumuhukumu Lowassa, PINDA kwa sasa
    ameshachafuka mbele ya umma considering JK kasema hataki Dowans
    walipwe
    3.Lowassa hana rafiki wa kudumu ukimkorofisha lazima akulipue (si mnafiki)
    4. Vijana wanaipenda CDM kwa sababu CCM imeshindwa kudeliver services kitu ambacho Lowassa ni bingwa.
    My take: if LOWASSA ATAKUWA RAIS 2015 nchi itasonga na vijana wataanza tena kurudi CCM .lazima tufanye maamuzi magumu ya kumsimamisha mtu asiye na woga LOWASSA .Au ni nani mumtakaye na kwa nini?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down: crap
     
  3. Z

    Zkaluu New Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikichunguza hoja zinavyochangiwa humu ndani na mawazo yanavyotolewa toka mwaka jana. Nkawa nawavumilia sana wenye mawazo kama haya. Sijui wanashida gani, au kichwan n tope. Mmm lakn uhuru wa kuongea
     
  4. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni grit think hilo jibu halijitoshelezi naomba usaidie nani wa kusimama CCM 2015
    ili arudishe nguvu kazi ya CCM?
    (siasa sio uadui alisema MBOWE)
     
  5. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kama huwezi kusema yupi akufaaye kwa CCM 2015 ndio tope mwenyewe.UNASHINDWAJE KUPENDEKEZA JINA NA SABABU AU MPAKA apate hoja kutoka kwa SLAA.
     
  6. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..RAHISI 2015..
    mbona unaogopa mbawa zako mwenyewe? Rais wa CCM au TZ mpk acjadliwe na wengne?
    eti LOWASA????
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    agree, lakini pia rekodi yake kwa upenzi wa shekeli inatisha, mhakikishe dili za shekeli hazikatishi mbele yake
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Hao vijana wa kurudi kwenye chama mfu utawapata wapi? Au unafikri vijana waote wana akili za kushikiwa kama UVCCM? La kuvunda halina ubani , CCM imeoza haifai walioko huko wako kwa masilahi binafsi.
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli karibu sana upatie, lakini umekosea kidogo. Katibu wetu mkuu hukumweka kwenye lisiti. Akiongea anapendeza, vijana wanamkubali, wazee wa DSM wanamkubali, Kampeni anaziweza, anachesha sana. Adumu.

    Hana skandali ya pesa na anaweza kuwakwaza wapinzania, hapo vipi?
     
  10. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hoja ya LOWASA na kama ndie peee mliebaki nae basi ktk kpnd cha maisha yake sasa CCM kimeishiwa vibaya
     
  11. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siogopi mbawa zangu ila nimewataka wanaccm manake nikiwajumlisha nyie kwa LOWASSA ntaanza kejeli.
    mfano ningesema LOWASSA rais 2015 NINGESHAPOKEA MATUSI YA WANA CDM.

    ila tafadhali siasa sio uadui unaweza kutusaidia nani atufaaye CCM 2015
     
  12. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SASA NITAJIE MBADALA WA LOWASSA na unipe sababu sio kubaki kukataa tu wewe vipi bana ndugu hueleweki.

     
  13. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  14. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  15. i

    ibange JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ningeshangilia sana Lowassa angeteuliwa na CCM ila Chadema tushinde kirahisi.
     
  16. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh!
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaa... Huyo huyo.
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sieleweki kwa vipi, Katibu mkuu ameongoza uchaguzi mkuu uliopita na tumeshinda kwa kishindo, hali ilikuwa ngumu kweli. likini alisimama kidete tukashinda. Sasa ndio mastermind wa kuleta mabadiliko makubwa ndani ya chama. Kumbuka ni Katubu huyo ndiye aliyempa taabu nyingi Dr, hadi akashindwa kampeni. Sasa wewe unasema sieleweki. huyo wa kwako alishajuizulu mambo ya siasa, ubunge unamtosha kama yule nanihii wa TLP.
     
  19. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama CCM wanataka kuangukia utosi basi wampitishe Lowasa 2015. Jamaa hatakuwa na pakutokea.
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama mwanachama wa ccm, Lowassa hawezi kupita

    Anataka uongozi uongozi haumtaki

    Sababu, ubinafsi, uchoyo above all mlafi (anakula kwa pupa)
     
Loading...