Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM Walipoteza ARUSHA na CCM SUMBAWANGA Mjini.TAFSIRI YAKE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyindokyakombe, May 24, 2012.

  1. K

    Kyindokyakombe Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilichotokea kule ARUSHA na SUMBAWANGA kilikuwa kama ni maigizo tu lengo lilikuwa kumkamata na kumtia adabu LEMA so wakajifanya nao wapoteze jimbo la sumbawanga.Ninaimani LEMA ndiye aliyekuwa anatafutwa ila akatafutiwa kafara la kuondoka naye si ajabu hakuna matokeo mengine yatatenguliwa.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Usitudanganye hapa. Majaji ndio waseme yaliyo moyoni mwao. Hakuna mtu anayeweza kumlazimisha Jaji kutoa hukumu asiyeikubali. Yeye yeye anajua alichokifanya.
     
Loading...