Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdm walilamba garasha kumpekea shibuda kwenye chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulimbo, May 22, 2012.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokana na hali halisi ilivyo kati ya CDM na Shibuda, nahisi shibuda alikuwa garasha na hakumaanisha kutoka ccm, bali analikuwa na agenda ya siri kukiaribu chama.

    Kwa kuwa amesha mwaga simu kwa watu wengi, nawashauri viongozi wa CDM wampuuze na wawe makini na maamuzi yeyote wanayotaka kuchukua juu yake.

    Wamwache na wasimshirikishe katika shughuli za kichama, na ifikapo 2015, asipewe kugombea tena kwa ticket ya CDMa
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Anaharibu chama anaharibu chama, ameaharibu chama kivipi?
     
  3. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi u mgeni katka nchi hii ata usijue yanayoendelea?

    Ngoja niache, kunawatu watakuja kukupa majibu. ila usikasirike.
     
Loading...