Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdm wakielekea liganga jana

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by A2 P, Apr 3, 2012.

  1. A2 P

    A2 P Senior Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM wakiandamana kwenda Viwanja vya Liganga. Je picha zina ashiria kuwa CCM kwaheri? CCM TULIKUPENDA KWAHERI.jpg CCM TULIKUPENDA KWAHERI.jpg 2.jpg CCM TULIKUPENDA KWAHERI.jpg 3.jpg
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rip ccm
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tanga ilikuwa hivi
    [​IMG]
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  5. U

    UZEE MVI Senior Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tusomee hayo maandishi kwenye bango la tanga plz.
     
  6. U

    UZEE MVI Senior Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaligeukia pembeni nimeshayasoma. Poleni sana
     
  7. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asante watanzania. woga kwa ccm na watawala umeisha. ni mwendo wa full freedom of expression! miaka fulani hii ingeonekana ni uhaini na watu kutiwa kashkash! again, kwa heri ccm!
     
  8. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nimeona hizi picha mahali wakielezea kuwa ni cuf huko Tanga baada ya kupata kiti cha udiwani, wewe unasema ni cdm upi ni ukweli sasa kuhusu picha hizi?? Nikiziangalia kwa makini nakubali kuwa ni cuf though
     
  9. M

    Mr.Waukweli Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    HASSAN MASOKA kuwa makini kwenye picha ya pili wameandika tanga, unatakiwa kusoma kwenye kila picha kabla ya kutoa maoni yako, tuko pamoja kaka
     
  10. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu ndio maana nimeuliza maana kicha cha thread hii kinasema CDM wakielekea Liganga! hapo ndo naona kama mtoa mada anachanganya habari!
     
  11. AcinonyxJubatus

    AcinonyxJubatus Senior Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanga CUF wamechukua, duh nimefurahishwa na hilo tangazo kuhusu wanaomdai marehemu. SISIEMU ina kazi kweli.
     
  12. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    tanga ilikuwa hivi
     
Loading...