Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM viongozi mjipange kwa kampeni ya nchi nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shubby, Apr 2, 2012.

  1. S

    Shubby Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Baada ya ushindi mzito wa udiwani na arumeru ni ishara nzuri ya chama kukubalika zaidi. Ushauri wangu kwa viongozi ni kuorganize kampeni kubwa kama operation sangara ya nchi nzima hasa wilaya zilizo mali na makao makuu ya mikoa au vijijin kwa jina jingine,pia kuna mikoa ambayo hatukufanya vizuri kama mororogoro,tabora,dodoma,lindi ,mtwara na lindi.nawakirisha wadau
     
  2. I

    IkizuJF Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika umenena, moto huu usizimike mpaka 2015.
     
  3. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Kitu cha msingi kuliko vyote ni kuhamasisha vijana wengi sana wajiandikishe na watunze vitambulisho vyao. Ushindi huu wa Arumeru East umepatika pamoja na kuwa vijana wengi walikuwa wapenzi na hawakuwa na haki ya kupiga kura. Vijana wengi nchi nzima wako tayari ya kwa mabadiliko, ila kosa ni kutojiandikisha.
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pia kampeni ya MC4 iendelee kufanyika sambamba na kampeni ya elimu.
    Pia ukifaka wakati wa kuandikisha wapiga kura, mtoe elimu na kuwaamasisha vijana wajiandikishe kwa wingi.
     
  5. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    M4C inaanza na mimi/wewe. Kila mmoja awe ni mhamasishaji kwa mwingine. Tuache dhana ya kwamba kuna watu fulani wenye jukumu hilo, bali tuanze kuhamasishana kila mmoja popote pale alipo, nyumbani, kazini, vijiweni, michezoni. Pamoja tunaweza kuikomboa nchi yetu kutoka mikononi mwa mafisadi wachache, wenye ukwasi uliokufuru. CHADEMA ndio chama chenye dhamira ya kweli ya kuleta mabadiliko ya kimfumo.
     
  6. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    i support this, zaidi elimu pia iwafikie waliopo hata kijijini kwetu machocho,mugumu ambapo siku zote ndo umekuwa mtaji wa magamba,
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tumeanza na Mungu na tutamaliza nae!
     
Loading...